Announcement

Collapse
No announcement yet.

เงียบกริบวันนี้ เซียนๆในห้องหายไปอยู่คอมมาร์ทกันหมด - -

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เงียบกริบวันนี้ เซียนๆในห้องหายไปอยู่คอมมาร์ทกันหมด - -

เงียบกริบวันนี้ เซียนๆในห้องหายไปอยู่คอมมาร์ทกันหมด - - งานเข้าเริ่มกี่โมงเรอครับ แล้ว มีพริตตี้ใหมอ่าจะได้เอากล้อง+เลนท์ซูมไปด้วย(เค้าให้ถ่ายม่ะ)

เดี๋ยวพรุ่งนี้ไปเดิน อิอิ

Comment

ไม่ได้ไป 555+

Comment

กำ ท่าน TWK ไม่ไปแอ้ว คอมมาร์ทเรอครับเนี่ย อยู่เฝ้าบร์อดกะผมแล้วกัน เดียวปิดร้านก็จะเข้าเมืองหลวงแล้วครับ แต่จะไปแอ๊วพรุ่งนี้

Comment

ผมก็ไม่ได้ไปเสี่ย ไม่มีตังอ่ะ -.-"
          เก็บไว้รอ แพลทฟอรมใหม่ AMD ต่อไป T-T

Comment

ผมก็ไม่มีตังค์ครับเสี่ย

รอสอยมือสองต่อจากเสี่ยแล้วกานนน

Comment

Originally posted by amuro1986 View Post
              ผมก็ไม่ได้ไปเสี่ย ไม่มีตังอ่ะ -.-"
              เก็บไว้รอ แพลทฟอรมใหม่ AMD ต่อไป T-T
              Originally posted by ปฐมวงศ์ View Post
              ผมก็ไม่มีตังค์ครับเสี่ย

รอสอยมือสองต่อจากเสี่ยแล้วกานนน
              อ่า ลายครามอยู่กันหนาแน่นแฮะ อิอิ ไปเดินเก็บ(เบอร์เซล)เกี่ยวเล่นๆก็ได้ครับ จริงๆก็ไม่มีอะไรใหม่ๆ ชนิดเห็นแล้วน่าเปลี่ยนเลยเนอะ

Comment

ไม่ได้ไปครับ
                แต่พรุ่งนี้ว่าจะไปเอาszตัวใหม่^^

Comment

ไปกะเพื่อนตั้งแต่วันแรกละครับ

งานก็เหมือนเดิม ถ้าไม่ได้ตั้งใจจะมาซื้อของเท่าไหร่ผมว่าเหนื่อย แต่ก็มีของแปลกๆให้ดูเป็นวิทยาทานเหมือนกัน (เจอ NB ยี่ห้อ EVERอะไรสักอย่าง 17นิ้ว +7600go 256m ราคา 25k ใหญ่ดี ราคาถูกแต่คุณภาพงานอย่าไปหวังมาก อิอิ)

ถ้าจะไปถ่ายรูป ขอรูปน้องคนนี้นะครับ อยู่บูท ASYS อิอิ ติดใจถ่ายมาเพราะใส่เสื้อ nvidia กล้องผมห่วยมากมาย
                  Attached Files

Comment

^
                    ^
                    โหยกำ กล้องห่วยขนาดทำให้คนกลายเป็น ผีเลยหรอครับท่าน -.-"

ทำไมน่ากลัวเช่นนี้ T-T

Comment

วันนี้ไปมา ได้ไปดูคะแนน 3dmark ของทาง OCZ ที่ได้ไปโชว์ไว้ที่ซุ้ม Asus ตั้ง 20000 up แหนะ

Comment

สุดยอดครับท่านCentrino

Nvidia GeForce 9900 GTX(XXX) แหม่ อยากจะซื้อมาทำSLIจริ้งๆๆ

Comment

555+

Comment

แง่มมๆๆ อยากไปมั่งจัง

แต่ไม่มีตังงะ 55+

Comment

ไปดูสาวคับคอมไม่ได้มอง - -"

Comment

Working...
                              X