Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง Illus ด่วนๆๆๆ หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง Illus ด่วนๆๆๆ หน่อยครับ

คือจะใช้ Illustrator ทำ animation อะครับเเต่ว่ามันไม่มีเเถบเครื่องมือให้เลือกเหมือน photoshop

อันนี้ของ photoshop งับ

อันของ illustrator

ใครรู้ช่วยบอกทีจิว่า จะทำไงให้ illus ใช้ anima ได้
    ปล. เวอร์ใหม่ใช้ไม่เปน
    ขอบคุณล่วงหน้าคับ

โดยมารยาท เล่นเว็บบอร์ด อย่าตั้งกระทู้ขอความเห็น ขอความช่วยเหลือ แล้วพาดหัวว่า ด่วน ครับ
    ขอร้องให้เขาช่วยนะครับ ไม่ใช่จ้างเขา

ใน Illustrator ไม่มีฟังก์ชันทำแอนิเมชันแบบใน Photoshop นะครับ แต่ในชุด Creative Suite (CS3)คุณสามารถโยนไฟล์ของโปรแกรมนึงไปยังโปรแกรมนึงได้เกือบหมดแหละ เพราะงั้น จะเริ่มทำใน Illustrator ก็คงได้อยู่

Comment

Working...
    X