Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอแลก+เงินให้ และสอบถาม s31vew-306

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอแลก+เงินให้ และสอบถาม s31vew-306

ขอปิดกระทู้จ้า
    Last edited by tee.onlinegenius; 24 Jun 2008, 14:48:31.

ขอความรู้ด้วยครับ กูรูหายไปไหนหมดเอ่ย ???

Comment

ถ้าเป็นเกมส์ Online อย่างปังย่า Audition พวกนี้ก็ได้สบายๆ ครับ แต่ก็อยุ่ที่เน้ตด้วยนะครับว่าเร็วไม๊ ถ้าเนตอืดก้อาจกระตุกได้ง่ายๆ NB ผมก็เป็น S31 แต่เป็น S31vw Core Duo อ่ะครับ ลองเอา NFS Most wanted มาลงก็เล่นได้ปรับได้กลางๆ

Comment

แล้วประมาณ cabal ge sf hipstreet ละครับ ถ้า แรม 2g พอได้ไหม อยากได้ข้อมูลมากๆครับ จะได้ประกาศรับแรม

Comment

ผมว่าน่าจะสบายๆ

Comment

คิดว่าพรุ่งนี้คงได้คำตอบกันหมดครับ วันนี้เงียบ

Comment

ram 2G ผมว่าสบาย แต่ การ์ดจอนี่สิผมไม่แน่ใจเลย ผู้รู้ฟันธงทีครับว่าจะเล่นเกมส์ประมาณ GE CABAL HIPSTREET SF ได้ไหม ผมประกาศรับแรมเผื่อไว้แล้ว ถ้าได้ก็อัดแรมเล่นเลย แต่ถ้าไม่ได้ก็อัดแรมขายแลก+เงิน เอาแบบการ์ดจอแยกระดับล่างๆมาเล่น เพราะเห็นหลายคนบอกว่า การ์ด GMA 950 นี่ห่วยที่สุดในกลุ่มการ์ด ออนบอร์ด

Comment

ขอปิดกระทู้ครับ
                ไม่มีคนตอบเดี๋ยวผมลองด้วยตัวเองเลย น่าจะได้คำตอบที่ดีที่สุด

Comment

กำ - -

งั้นผมช่วยบอกสั้นๆให้ครับ การ์ดจอประเภท onboard จะเพิ่มRAMไปมากกว่านี้ก็ช่วยอะไรไม่ได้มากครับ

ถ้าgame onlineเบาๆ onboardก็เล่นได้ครับ แต่ถ้า GE หรือ cabal เจอคนเยอะๆ onboard มันรับไม่ได้ครับ ควรจะหาเครื่องที่มีการ์ดจอแยกมาเล่นจะดีกว่า

Comment

Working...
                  X