Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามหน่อย 5000+ BE เป็น G2 Stepping หมดเลยรึเปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามหน่อย 5000+ BE เป็น G2 Stepping หมดเลยรึเปล่าครับ

ถามหน่อย 5000+ BE เป็น G2 Stepping หมดเลยรึเปล่าครับ

แล้วใครเคยซื้อของออนไลน์ผ่านเว็บ BigIT บ้างครับ ส่งของเร็วรึเปล่่า

Originally posted by tonzakung View Post

แล้วใครเคยซื้อของออนไลน์ผ่านเว็บ BigIT บ้างครับ ส่งของเร็วรึเปล่่า
    ของผมก็ G2 นะ

ตอนนั้นผมสั่งออนไลน์ทางเวป BigIT แล้วเอารหัสไปจ่ายตังค์ + รับของเองที่พันทิพย์..

Comment

Working...
    X