Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดจอยี่ห้อ palit ดีมั้ยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ดจอยี่ห้อ palit ดีมั้ยคับ

คือผมใช้ สล๊อตAGP แล้วจะซื้อ palit gf7300gt 256mb
    ยี่ห้อนี้มันดีมั้ยคับ ช่วยตอบที

ดีครับ

Comment

คุณภาพเดียวกับ Spark

Comment

ไช้ดีครับ เพราะสปาก ก็คือการ์ดจอยี่ห้อนี้หล่ะ

Comment

อยากถามต่อว่ามันจะใส่กับเมนบอร์ด agp4x ได้มั้ยอ่ะคับ เพราะผมใช้asus p4 se/u2 อยู่อ่ะคับ ตอบทีคับ เพราะการ์ดมันเป็น agp8x

Comment

ใส่ได้ครับอัดแรมช่วยก็ไม่มีปัญหาครับส่วน Palit Spark วัตถุดิบมาจากจีนแดงนะครับ คิดเอาเองนะคร้าบบบ

Comment

กรรมของจีนแดง อย่างนี้มันก้อไม่คงทนสิค้าบบบ

Comment

ตามราคาครับ เช่น forsa ก็จีนแดงเหมือนกันมันก็องแก็งๆไงไม่รู้ แบบว่าการระบายความร้อนไม่ค่อยดี เมื่อก่อนเคยใช้ GF6200 เคลมไป 2 ครั้งครับ

Comment

Working...
                X