Announcement

Collapse
No announcement yet.

windows Dark v4 กับ Nvidia

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• windows Dark v4 กับ Nvidia

คือลงผม windows Dark v4 มันจะใช้ driver การ์ดจอของ windowsเลย แต่หลานดันมาลงไดรฺ์้เวอร์ที่ download มาจากwebทับลงไปทำให้สีเพี้ยน ผมเลยลบไดร์เวอร์ออก
    แต่ก็ยังเพี้ยนอยู่ดี ลงไปใหม่ก็เพี้ยน ไม่่รู้ต้องทำยังไงครับนอกจากลงwindowsใหม่
    nvidia fx5200

...
    ผมว่า Dark4 มันเริ่มเก่าไปแล้วน่ะครับไปซื้อ Win Xp 2007 v.5 August น่าจะอยู่แล้วนะครับไม่มีปัญหา

เพราะผมก็ใช้อยู่ครับ

(สงสัย Dark4 มันรองรับอะไรไม่ค่อยได้อ่ะครับ) สรุปคือ Dark4 มันไม่ค่อยดีสำหรับผมอ่า
    Last edited by DraiZa; 15 Jun 2008, 01:26:08.

Comment

restore โลด

Comment

ทำไมชอบใช้windowโมกันจัง แปลกมาก

Comment

ลงทับไปก่อนแล้วค่อย uninstall ไดร์เวอร์ออก แล้วรีสตาร์เครื่อง แล้วค่อยติดตั้งไดร์เวอร์ตัวใหม่ลงไป รีสตาร์อีกรอบก็ใช้ได้แล้ว

Comment

Originally posted by DraiZa View Post
            ...
            ผมว่า Dark4 มันเริ่มเก่าไปแล้วน่ะครับไปซื้อ Win Xp 2007 v.5 August น่าจะอยู่แล้วนะครับไม่มีปัญหา

เพราะผมก็ใช้อยู่ครับ

(สงสัย Dark4 มันรองรับอะไรไม่ค่อยได้อ่ะครับ) สรุปคือ Dark4 มันไม่ค่อยดีสำหรับผมอ่า
            โอ่ว คู่แฝด ผมก็ใช้xp 2007 august เหมือนกัน(แต่ไม่รู้ver. อะไร) ใช้ดีครับผม tool ที่ให้มาครบพอสำหรับใช้งานดี และไม่ได้tweakอะไรมามากนัก เล่นเกมส์ไม่มีปัญหาอะไร

Comment

Working...
            X