Announcement

Collapse
No announcement yet.

คือจะซื้อ sound card มีงบ 2700 บาท อะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คือจะซื้อ sound card มีงบ 2700 บาท อะครับ

คือจะซื้อ sound card มีงบ 2700 บาท อะครับ จะซื้อของยี่ห้อ และ รุ่นไหนดีอ่าครับ ตอนนี้ครับ เอาไว้เขียนโปรแกรม Java เกี่ยวกับ multimedia อะครับ ซื้ออย่างไหนจะดี จะคุ้มค่าเงินที่สุดอะครับ ช่วยหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

งบขนาดนี้ เพิ่มอีก 2-300 จะได้ Audigy4-Remote ครับ
    เป็นผมจะหามือสอง Audigy 2/6.1 IEEE หรือ DE หรือ 2ZS จะแจ่มกว่านะครับ

Comment

พอะเรียงระดับคุณภาพ และ พอจะประมาณราคา มือ1 และ มือ 2 ให้ได้บ้างรึเปล่าครับ คือ ไม่ค่อยได้เล่นพวกนี้อะครับ และยังไม่มีข้อมูลอะไรเลยนะฮะ

Comment

เขียนโปรแกรม Java ใช้ซาวด้วย อุอุ

Comment

AUGIGY 4 ตามนั้นครับ แจ่มเลยครับ เสียงสุดยอดเลยครับ

Comment

2,700 เลือกเอาตาม ความพอใจเลย 4.1 /5.1/6.1
            เขียน Java หรือ Multimedia ใช้ On board ได้ครับ Mb รุ่นใหม่ๆ Sound ก็เจ๋งๆ อยุ่แล้ว
            ถ้าจะ ดุหนังฟังเพลงกระหึ่ม ๆ ก็ Audigy แต่ต้องอยู่ที่ตัว ลำโพงเราด้วยน่ะครับ!!!

Comment

Working...
            X