Announcement

Collapse
No announcement yet.

Zalman 600W / ZM600-HP กับ Enermax Liberty 620W / ELT620AWT เลือกตัวไหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Zalman 600W / ZM600-HP กับ Enermax Liberty 620W / ELT620AWT เลือกตัวไหนดีครับ

Zalman 600W / ZM600-HP กับ Enermax Liberty 620W / ELT620AWT เลือกตัวไหนดีครับ

ราคาต่างกันประมาณ 600 บาท

และอยากทราบว่าตัวไหนจ่ายไฟนิ่งกว่ากันครับ

ถ้าเป็น 2 ตัว นี้ แค่2ตัว ผมเลือ Enermax 620watt เพราะใช้อยู่
    แต่ถ้าแนะนำ ผมว่า ยี่ห้อ Tagan น่าสนมากกว่าครับ เมื่อเทียบราคากัน

Comment

ครับ tagan จ่ายนิ่งเหรอครับ ผมเห็นราคามันถูกกว่า Zalman อีก

ท่านอื่นคิดยังไงกันบ้าง ช่วยแนะนำกันหน่อย อยากได้หลายความเห็น

Comment

...ของที่ราคาถูกกว่าไม่ได้หมายความว่า คุณภาพมันจะแย่กว่าของที่ราคาแพงกว่าเสมอไปหรอกครับ
        แต่ก็นะ มันก็แล้วแต่ยี่ห้อ,รุ่นด้วย

Comment

Originally posted by madcat View Post
          ...ของที่ราคาถูกกว่าไม่ได้หมายความว่า คุณภาพมันจะแย่กว่าของที่ราคาแพงกว่าเสมอไปหรอกครับ
          แต่ก็นะ มันก็แล้วแต่ยี่ห้อ,รุ่นด้วย
          แม่นเลยยยย เหนด้วย อิอิ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

tagannnn

Comment

Working...
              X