Announcement

Collapse
No announcement yet.

windows vista กับ audigy2zs

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• windows vista กับ audigy2zs

คือผมลงไดร์เวอร์จากแผ่นไดร์เวอร์ แล้วพอมันแยกเสียงลำโพงตัวหลังมันออกมาพร้อมตัวหน้าด้วย แต่เวลาใช้ xp ไม่เป็น คัยใช้vista แนะนำทีครับ

ไปโหลดตัวใหม่ที่ web creative เลยคับ

Comment

โหลดแล้วอ่ะครับ แต่มันไม่มีลูกเล่นเหมือนแผ่นเลยอ่ะพวก eax console thx ไรพวกเนี่ยเลยอ่ะครับ เวลาปรับ sub มันไม่ได้อ่า ทำไงดีหว่า

Comment

audigy 2zs/vistra

อ๊าวหรือครับผมก้เพิ่งซื้อ audigy 2zs มาเหมือนกันแล้วก็ใช้ vistra 32bit เหมือนกัน.แป่ว!!! ว่าแล้วทำมั้ยลงจากแผ่นไม่ได้.ก็เลยลงไดร์เวอร์ตัว vistra ครับก็ใช้ได้ครับเสียงดีขึ้นนะครับแต่ยัง set sound ไม่เป็นอะ ต้องทำไงอะครับ,ยังใช้ 2.1 อยู่อะครับรออีกสองวันเปลี่ยน 5.1แว้ว ตงลงว่าลง version vistra ไม่เวิร์กใช่ไหมครับ

Comment

ใช้ได้ครับ แต่ฟังชั่นจะไม่เหมือนกับลงไดร์เวอร์จากแผ่นอ่ะ

Comment

Originally posted by Dang_Biley View Post
            ใช้ได้ครับ แต่ฟังชั่นจะไม่เหมือนกับลงไดร์เวอร์จากแผ่นอ่ะ
            แล้วคุณภาพเสียงอะครับต่างกับ xp ไหมครับ

Comment

สำหรับผม ผมว่าไม่ต่างนะ แต่ถ้าเวลาแยกเสียงในหนัง xp อาจจะทำได้ดีกว่า

Comment

t6060

วันนี้ลำโพงมาแล้ว เป็น t6060 creative ต้องลองแว้วอะครับว่าเสียงหนังบน vistra จะสู้เสียงบน xp ได้อะปล่าว

Comment

Working...
                X