Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอโปรแกรม Save web แบบทั้งเว็บเลยอ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอโปรแกรม Save web แบบทั้งเว็บเลยอ่ะครับ

จำได้ว่าเคยมีคนลงเอาไว้ให้ แล้วก็มีวิธีใช้ด้วย

ใครพอจะหาลิงค์ได้ หรือมีโปรแกรมดังกล่าว

หรือมีแค่ชื่อโปรแกรมก็ได้ครับ PM มาให้ที

ขอบคุณครับ

[SB] Offline Explorer Enterprise Ver. 4.9.2670
    siambit

Comment

Webzip อีกตัวครับ โหลดได้ทั้งเวบมาเก็บไว้ในเครื่องเราเอง

Comment

มีด้วยหรอครับ ผมก็อยากได้ ขอบ่างสิ ใครมีรบกวนด้วย

Comment

ผมใช้ Teleport Pro ครับ ดูดเก่งเหมือนกัน

Comment

ใช้ office2007 ก็ได้ครับ
            IE6[or 7]=>Tool=>onenote

Comment

Working...
            X