Announcement

Collapse
No announcement yet.

เปลียนมาใช่ vista แล้ว foobar มันค้างอะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เปลียนมาใช่ vista แล้ว foobar มันค้างอะคับ

พอมีวิธีแก้ไหมคับ vista เป็นตัวธรรมดาคับไม่ได้โม เปิดมาเวลาเล่นเพลงมานข้ามากกกกกกกก...
    มีเพลงกระตุกด้วยคับ ปล.foobar ก็โหลดตัวใหม่มาเลยน้าาาา

ผมใช้อยู่ มันก็ปกตินะครับ ทั้งตัวเก่าและตัวใหม่ บางที่อาจไม่ได้เป็นที่วิสต้านะ ลองเช็คไดร์และการตั้งค่าดูอีกทีครับ

Comment

ผมใช้อยู่ตอนนี่Vista+foobar0.9.5.3+ASIO4ALLv2.8 ปรกติดีทุกอย่าง

Comment

ผมก็เคยใช่คู่กันในเครื่องอื่นคับ windows ก็ตัวเดียวกาน แต่มานี้เปงรายไม่รุ ตอนนี้เลยต้องใช้ WMP ไปพลางๆ เศร้าเรย หรือว่าจะกลับไปคบ XP ดีหว่า เหอะๆ

Comment

ในที่สุดก็เอากลับมาใช่ได้แล้วคับ ไปโหลด asio4all ตัวใหม่มาด้วย เหอะๆ ได้ foobar กลับมาเหมือนได้ขึ้นสวรรค์อีกครั้งเรย จมอยุ่กะ wmp อยู่หลายวัน 555+

Comment

Working...
          X