Announcement

Collapse
No announcement yet.

เพิ่งถอยiMacมา มีปัญหาก่ะเม้าส์นิดนึง -*-

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เพิ่งถอยiMacมา มีปัญหาก่ะเม้าส์นิดนึง -*-

ก็ใช้ไปสักพักรู้สึกว่าคลิ๊กขวามันมีปัญหา

บางทีตอนคลิ๊กขวามันติดเป็นคลิ๊กซ้าย

ต้องคลิ๊กดีๆ ถึงติด

- -*

ไม่ทราบว่าเป็นกันทุกคนป่าวครับจะได้ไปเปลี่ยนเลย เหอ เหอ

ตอนคลิ๊กขวา ลอง ยกอีกนิ้ว(นิ้วชี้) ขึ้นสูงๆดูครับ

Comment

จะคลิกขวามันต้องขวาจริงๆครับ ถ้าค่อนมากลางๆหน่อยมันจะถือว่าเป็นคลิกซ้าย ขนาดของเซ็นเซอร์มันค่อนข้างจะใหญ่อ่ะครับ ต้องทำใจนิดนึง

เดี๋ยวก็ชินไปเองครับ

Comment

ถูกครับเดี่ยวก็ชินนะคะ

Comment

ผมไม่เอาคลิ๊กขวาเลยอ่ะครับ ใช้กด control แทน มีคลิ๊กขวาแล้วมันแปลกๆยังไงก็ไม่รู้
          จับให้มั่นแล้วกดทั้งมือ มาตั้งแต่ g3 แล้วอ่ะ

Comment

โอ้ขอบคุณครับ 55555
            นึกว่าต้องไปเปี่ยนของเสียอีก

ตอนนีเริ่มๆชินแล้วๆ

กำลังประสบปัญหาอยุอย่างนึงคือลงไดรเวอร์โมเด็มให้แม็คไม่ได้ T^T

ลองเปิดๆหาในเน็ตดูแล้วรุ่น Zyxel p630-11

หาได้แต่ลงม่ะติดไม่รุเป้นไรเลยต้องเข้าวินโดวมานั่งเล่นเน็ต 555+

ขอบคุณทุกความเห้นมากคร๊าบ ขอตัวรีคอมลงไดรเวอร์ต่อ

Comment

Working...
            X