Announcement

Collapse
No announcement yet.

[ถ้าเบื่อลบได้]คนนี้ใช่ God_Hand ปะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ถ้าเบื่อลบได้]คนนี้ใช่ God_Hand ปะครับ

http://www.flashfly.net/forums/viewtopic.php?t=186108

เห้นเขาสิงสถิตอยู่หลายขุมจัง ดูจากลายเซ็นต์ผมว่าใช่นะ - -"

มองในแง่ดีจิ.... เขาคือผู้กว้างขวาง หุหุ

Comment

นั่นมัน โซลิด สเนค ครับ
      ไม่ใช่ God_Hand

อิอิอิ

ผมว่าเขาจะอยู่ไหนเล่นบอร์ดอะไรมันก็สิทธิของเขานี่ครับ

แล้วอีกอย่าง มันผิดหมวดรึเปล่าน่ะ

Comment

ชื่อนั้นเคยเป็นตำนานแห่งประมูล..อิอิ

Comment

ครับ ขอโทษทีครับถ้าลงผิดหมวด - -

คือไม่รู้จะไปลงที่ไหน ลงในห้อง News ก็ไม่น่าจะดี โทษทีครับ เพียงแค่ทำไมเขาอยู่หลายที่จัง - -

และอีกอย่าง เขาไปโฆษณา Gig ที่โน้นป่าว - -*

ลบได้เลยครับ ถ้าผิดหมวด - -

Comment

จากเนื้อกระทู้

คนมีกะตังอ่ะคับ ผมว่าน่าจะชมเชยเขาซะด้วยซ้ำ ที่เล่นของแท้
            วงการเกมจะเจริญก็เพราะมีคนสนับสนุนของแท้อย่างนี้แหละคับ d(-__-")b

ปล. คนเว็บโน้นเขาก็โพสปกติ ไม่เห็นจะมีอะไรกับคุณ God_Hand เล้ย...

Comment

ครับๆ - -

Pramool >> Ocz >> FlashFly

งืม เขาก็เป็นคนดีจริงๆด้วย เล่นของแท้ - -

ปล.ที่เอามาโพสนิไม่ใช่ไรครับ พอดีเข้าไปอ่าน ตกใจ เจอชื่อนี้เลยสะดุดตา เลยเอามาโพสซะหน่อย - -

Comment

ย้ายไปที่หมวด Society น่าจะดีกว่านะครับ

Comment

ครับๆ เดวไว้มีไรวันหลังจะไปที่นั่นครับ พอดีลืมตัว - -

Comment

มันไม่กล้าใช้ชื่อนั้นที่นี่

Comment

เอาน่า จะไปว่าเค้าทำไมเนี้ย คนเรามีที่รัก ที่ชอบต่างกัน ....

Comment

Working...
                      X