Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากเล่นน้ำสอนทีงับซื้อคอมมาใหม่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากเล่นน้ำสอนทีงับซื้อคอมมาใหม่

ตามนี้อ่ะงับ AM 2 ATHLON 64 X2 4600+

M/B ASUS M2N-E

DVD + R / + RW 20X ASUS

SEAGATE 250 GB 7200

DDR II RAM 1 G./800 *2

XFX GeForce 8800 GT XXX 512MB

Case เดียวผมเอารูปมาลงให้นะครับ

เสปคใช้ได้เลยทีเดียว จะเล่นน้ำขอดูงบของท่านก่อนครับจะได้แนะนำถูก

Comment

ซื้อดีๆไปเลยครับ จะได้จบ

Comment

คือ ผมม่าย มี ความรู้เรื่องน้ำเลย ว่าทำยังไงบ้าง ช่วย ชี้แนะหน่อย งับ

Comment

เอา ม่ายเกิน3000 อ่า งับ เดียว พรุ่งนี้จาเอากล้องมาถ่าย case ห้ายดูนะงับ

Comment

ไม่เกิน3000ก็ตามลายเซ็นผมเลยครับ

Comment

ลองหามือ2ก้อได้นะ TT 745 งะ+อีกนิดหน่อยมั้ง

Comment

3000คงจะได้ของดีๆยากแต่ก็นะเริ่มใหม่ก็ซื้อใช้ไปก่อนเก่งแล้วค่อยเล่นรุ่นใหญ่ เริ่มจากชุดสำเร็จรูปBIG Water745ไปก่อนนะ มือ2อยู่ราวๆนั่น(แต่งคอมแบบขี้เหล่อย่าไปใช้มันดีกว่าทำใจไม่ได้)

Comment

ไม่มีความรู้ก็ให้ร้านที่ขายให้ ประกอบให้ก็ได้หนิครับ อิอิ
                  GLORIOUS PC MASTER RACE
                  May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

Working...
                  X