Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้วิสต้า ultimate build 6000 ช่วยผมด้วย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้วิสต้า ultimate build 6000 ช่วยผมด้วย

ที่มันให้ใช้ได้30วัน ตอนนี้จะครบ30วันแล้วจะทํายังไงให้ใช้ได้ตลอดคับ

ขอ SERAIL จาก MICROSOFT เลยครับ ถูกกฏหมายด้วยฟรีด้วย อายุ 1 ปีน่ะ

Comment

buile 6000 ทาง microsfot คงต้องเสียตังอะครับ แพงมาด้วยผมมี crack แต่มันก้อมีอยู่กับแผ่นที่ใช้ลงอะครับแต่ถ้าไม่มียังไง add ผมมาก้อได้เด่วส่งให้ครับ bank38097@hotmail.com

Comment

แต่ผมเชืออยู่อย่างนึงนะคับว่าไม่มีอะไรที่คนไทยแก้ไม่ได้เพียงแต่ตอนนี้ยังไม่มีคนรู้ผมจะรอจนกว่าจะมีคนรู้บอกคับ

Comment

ผมขอด้วยครับท่าน bank38097 ส่งเข้าเมล์หัยหน่อย..
          illusion_ex@ hotmail.com

ปล.ขอบคุณครับ

Comment

ผมขอด้วยครับท่าน bank38097 ส่งเข้าเมล์หน่อย doom2007@thaimail.com
            เอาตัวล่าสุด ultimate build 6000

Comment

ขอถามหน่อย ตัว 6000 มัน ต่าง กับ 5744 ยังไงครับ คือผมใช้อยุ่ครับแต่อยากรู้ว่าต่างกันตรงไหน มีอเไร พิเศษ กว่าครับ จะได้หามาใช้บ้าง แ่ต่ ตัว 5744 ผมก็ update ตลอด

Comment

Working...
              X