Announcement

Collapse
No announcement yet.

ดริฟในGRIDครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดริฟในGRIDครับ

ของผมได้เท่านี้เองพี่ๆน้องๆได้เท่าไหร่ครับ มีวิธีเลี้ยงดริฟนานๆจนมันขึ้น ดริฟคิงปะครับของผมมันขึ้นดริฟคิงแปปเดียวแล้วก็ต้องหยุดอะครับแรงหมด เด๋วรถหมุน

ไม่เคยได้เกินนี้เลย เลี่ยงคอมโบตั้งแต่ต้นจนจบครับ

เอาไว้ว่างๆมาปั่นคะแนนไหม่ อิๆ

Comment

ผมใช้ซิลเวียครับเพราะอ่านมาจากอ้วนซ่าขาซิ่งมันฮาดีพี่ใาไรดริฟอะครับ

Comment

RX7 ครับ

จอยที่ใช้ อันนี้ที่จำได้คือเพิ่งเปลี่ยนมาใช้XboX360 For Windows พอได้มาก็ต่อเข้าเล่นเลย ไม่มีฝึกก็ได้แค่นี้หล่ะครับ
        เมื่อก่อนใช้ Logitech ChillStream(ตัวในลายเซ็น)อยู่

จริงๆS15ก็ใช้สนุกดีนะ แต่มันปั่นDrift Legendค่อนข้างยากครับเพราะมันไม่ค่อยไถลเท่าRX7
        เวลาเล่นก็กะจังหวะดีๆ อย่างให้มันชนกับใครก็พอแล้วล่ะครับถ้าเล่นDrift Battle

Comment

จัดไปครับซิลเวียไม่เคยได้ลีเจ้นเลยเด๋วพรุ่งกลับมาแล้วจะสอยrx7มาลอง

Comment

เอาด้วยๆ 5 รอบนะครับ เน้น Combo

ร้อยล้านได้ที่ 10 รอบ x99 Combo ครับ
            Attached Files
            Last edited by Audigy; 15 Jun 2008, 22:16:54.

Comment

ว่าแต่แถบนี้คือ..

จำได้ว่ามีคนในNFS Club-THดริฟท์ได้455,900,672 อ่ะครับ เทพเหนือจินตนาการจริงๆ

Comment

มีใครลอง drift 50 รอบรึยัง เหอะๆๆ

Comment

เอ่อ....

Comment

Originally posted by Beaver_XT View Post
                    ว่าแต่แถบนี้คือ..

จำได้ว่ามีคนในNFS Club-THดริฟท์ได้455,900,672 อ่ะครับ เทพเหนือจินตนาการจริงๆ
                    อ้อ เข้าไปใน Option ครับ แล้วใส่ Code ลับอะครับ จะได้ NOS มาใช้โดยการกดตัว B ครับ แต่ถ้ากดตอน Drift คงหมุนกระจาย

มันเป็นตัว GRID_Unlocker ครับ มันจะบอกให้พิมพ์ www.gamecopyworld.com ครับ

และก็มีแบบเปิดให้รถไม่พัง และเค้ามาชนเราแล้วก็ปลิวครับ โกงคอดๆ ^^" ยังมีแบบ AI ขับเองอีกครับ แต่มัน Drift ไม่เป็นนะ

Comment

Originally posted by tlandlek View Post
                      มีใครลอง drift 50 รอบรึยัง เหอะๆๆ
                      10 รอบผมก็จะตายแ้ล้วครับ

Comment

ดริฟรอบเดี๋ยวใช้เวลา 10 กว่านาที คะแนนไม่ต้องพูดถึงเลยครับยังไม่เคยได้เกิน 50000 เลย ใช้แป้นคีย์บอร์ดอะคับ เอิ๊กๆ

Comment

ผมได้มากสุดล้านกว่าก็เจ๋งแล้วครับ

Comment

อัพเดทวันนี้ครับเดี๋ยวเอาใหม่

Comment

์Nissan Silvia / 5 Laps / Keyboard (ไม่มีตังซื้อจอยอ่า )

ครั้งแรกที่ได้ Drift Legend ครับ

ส่วนรูปเต็มตามไปดูได้ที่นี่ครับ http://forums.overclockzone.com/foru...61#post3007361

Comment

Working...
                              X