Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเทสF8SG-4P018 ให้หน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเทสF8SG-4P018 ให้หน่อยคับ

ช่วยเทสF8SG-4P018 ให้หน่อยคร้าบ

ไม่มีเครื่องจะเทสได้ไงเนี่ย เหอๆๆ ท่านก็เอาโปรแกรมไปเทสสิคับ
    http://downloads.guru3d.com/

Comment

มันอยู่กับท่านไม่ใช่หรือครับ
      ผมเทสให้บ่ได้ ^..^

Comment

เอามานี่ดิผมเทสให้

Comment

ผมใช้ F8SG เหมือนกันคับ T8100 GF9300M G
          คะแนนตู้ปลาครับ บน vista นะ อาจดูแปลกๆหน่อย
          Attached Files

Comment

Originally posted by stroumphs View Post
            ผมใช้ F8SG เหมือนกันคับ T8100 GF9300M G
            คะแนนตู้ปลาครับ บน vista นะ อาจดูแปลกๆหน่อย
            คะแนนมันกลับกัน นะ
            CPU ได้ 12063
            VGA ได้ 4095
            อะ

Comment

แล้วตกลงมันดีมั๊ยอ่าคับ
              ดูไม่เปง

Comment

ดีในเรื่องของอะไรอะคับ
                ถ้าจะเน้นเล่นเกมส์อาจยังไม่ดีพอคับเพราะมันเป็นการ์ดจอระดับกลาง ต้องเอาตัวที่เป็น 8600 หรือ 9500 น่ะคับ ต้องซื้อ benq s41 ไม่ก็ asus F8SN ครับ
                แต่ถ้าใช้ทั่วไป ดูหนัง ฟังเพลง เล่นเกมบ้างแต่ไม่ใช่เกมที่ต้องใช้กราฟฟิกโหดๆ F8SG ก้อเหมาะแล้วคับ

Comment

ขึ้นชื่อว่า asus ดีอยู่แล้วครับท่าน
                  แต่ให้แนะนำเล่น asus F8SN ครับท่าน

Comment

Originally posted by stroumphs View Post
                    ดีในเรื่องของอะไรอะคับ
                    ถ้าจะเน้นเล่นเกมส์อาจยังไม่ดีพอคับเพราะมันเป็นการ์ดจอระดับกลาง ต้องเอาตัวที่เป็น 8600 หรือ 9500 น่ะคับ ต้องซื้อ benq s41 ไม่ก็ asus F8SN ครับ
                    แต่ถ้าใช้ทั่วไป ดูหนัง ฟังเพลง เล่นเกมบ้างแต่ไม่ใช่เกมที่ต้องใช้กราฟฟิกโหดๆ F8SG ก้อเหมาะแล้วคับ
                    ประมาณท่านนี้ครับ เเล้วเเต่การใช้งานของ จขกท เลย

Comment

Working...
                    X