Announcement

Collapse
No announcement yet.

โนทบุคอัพกาดจอได้ป่าวคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โนทบุคอัพกาดจอได้ป่าวคับ

อยากทราบว่าโนทบุคอัพกาดจอได้ใหมครับหรือเปลี่ยนกาดจอใหม่อ่ะครับ และมีกาดจอแบบเสียบเข้าช่องข้างๆใหมครับ(มันเรียกว่าช่องอะไรหรอ) หรือใครมีเวปของกาดจอโนทบุค+ราคา บอกหน่อยครับ

ขอบคุณคับ

ไม่ได้ครับ

ช่องนั้นเรียกว่า PCMCIA มั้งครับ ไม่มีโน็ตบุคครับ - - เดาไปนั่น

Comment

ไม่ได้ครับผม

Comment

ตอนนี้ยังไม่มีการ์ดจอที่เป็นแบบ PCMCIA และแบบที่เปลี่ยนได้ครับ ส่วนมากจะมีแต่ การ์ดเสียง wireless การ์ด TV ประมาณนี้ แต่ราคาก็ยังแพงอยู่ อนาคตไม่แน่อาจจะมี

Comment

ก็พอมีบ้าง แต่โนตบุ๊คของคุณต้องมีSlot MXM อยู่ข้างในด้วยอ่ะครับ ดูต่อได้ที่ www.mxm-upgrade.com แต่ดูแล้วจะไม่ค่อยคุ้มสักเท่าไหร่นะคับ

Comment

อัพเกรดไม่ได้อะครับ เนื่องจากบอร์ดมีขนาดไม่เท่ากัน หรืออัพเกรดก้อไม่คุ้มครับ
            แนะนำควรเลือกดีๆ ให้เหมาะกับความต้องการของคุณ จะดีกว่าครับ

Comment

Working...
            X