Announcement

Collapse
No announcement yet.

Warrock !!!! ใครเคยเล่นบ้างคับ มันโคตร

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Warrock !!!! ใครเคยเล่นบ้างคับ มันโคตร

ตอนนี้มีใครสามารถเล่นได้บ้างคับ ตอนนี้มัน ban server ไทย ไม่ให้เล่น
    จะแก้ยังไงดี ช่วยที่คับ www.warrock.net มันกว่า sf เยอะเลยคับ

ผมว่า SA (Sudden Attack) ที่เพิ่งเปิดเนี่ยมันก็มันส์ได้ใจดีครับ ลองฟังจากเสียงระเบิด หึหึ
    ใครๆเค้าก็ว่ามันส์กว่า SF เช่นกัน

Comment

แบนคนไทยเป็นเรื่องปกติ ครับ - -

Comment

ผมว่า SA (Sudden Attack) ที่เพิ่งเปิดเนี่ยมันก็มันส์ได้ใจดีครับ ลองฟังจากเสียงระเบิด หึหึ
        ใครๆเค้าก็ว่ามันส์กว่า SF เช่นกัน
        ผมเห็นภาพแล้วก็โอเคนะคับ ใกล้เคียงกับcsที่สุดแล้ว(SFมันเหลี่ยมไป) แต่ยังไม่ได้ลอง(เล่นBFเกมส์เดียวก็ไม่มีเวลาไปเล่นเกมส์อื่นแล้ว)

Comment

ผมก็เคยเล่นแต่ตอนนี้เข้าไม่ได้ไม่รู้ว่าเขาเก็บตังหรือป่าวถึงเข้าไม่ได้

Comment

เคยคุยกับ promotion tour ของ Cubi net ที่ทำ PFW เห็นว่ากำลัง เจรจากับ บ.เกม warrock อยู่คงจะเอาเข้ามาได้คงปลายปีนี้นะครับ ถ้าไม่เจอปัญหาอะไรซะก่อน

Comment

Originally posted by varakonr View Post
              เคยคุยกับ promotion tour ของ Cubi net ที่ทำ PFW เห็นว่ากำลัง เจรจากับ บ.เกม warrock อยู่คงจะเอาเข้ามาได้คงปลายปีนี้นะครับ ถ้าไม่เจอปัญหาอะไรซะก่อน
              ในไทยมีจะมีตัวแทนนำเข้าด้วยหรอ
              Last edited by nares2142; 23 Jun 2008, 17:10:24.

Comment

Working...
              X