overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 23

Thread: ถามเรื่อง Nitrous ใน GRID หน่อยดิ

OverclockZone Member splintercell_pandora's Avatar

Default ถามเรื่อง Nitrous ใน GRID หน่อยดิ

มันมีจริงๆ เหรอ NOS ใน GRID โดยใส่ Unlock Bonus Code จากรูป ข้องใจอย่างมาก

OverclockZone Member ปฐมวงศ์'s Avatar

อืม เครื่องไม่แรง ผมเลยอดเล่นครับ ช้ำใจจริงๆ

OverclockZone Member gunner18's Avatar

มีจริงปะ ทำไงอ่า

OverclockZone Member Toffeecheese's Avatar
    C:\Earth\Asia\Thailand\Chiangmai

จริงดิ

เดี๋ยวต้องลอง

OverclockZone Member justsex's Avatar

หุหุ น่าสน
    Last edited by justsex; 16 Jun 2008 at 18:48:02.

OverclockZone Member runnerkob's Avatar

เป็นโปรแกรมโกงน่ะครับโหลดได้ที่ gamecopyworld ส่วนตัวผมว่ามันจะทำให้เกมหมดสนุกและเบื่อเอาง่ายๆน่ะสิครับ ชนะง่ายๆไม่นานก็ไม่อยากเล่น..อันนี้ความเห็นส่วนตัวนะครับ

OverclockZone Member romeo's Avatar
    Arround The World

ไม่น่าจะมีครับลองดูที่ปรับปุ่ม

ไม่เห็นมีเลย

OverclockZone Member TheBoat's Avatar

พยายามหา code อยู่คับ
    ทำตามที่ gamecopyworld บอกแล้ว ไม่เห็นจะได้เลย
    ลองใส่ code ก็ผิดตลอด d(-__-")b

OverclockZone Member ez2q2031's Avatar

ไม่รู้สิครับ เล่นแบบไม่ NOS ไม่โกง ก็เคลียร์ได้ครับเกมนี้

OverclockZone Member kanao's Avatar

555+

OverclockZone Member Beaver_XT's Avatar
    ที่สุดปลายแผ่นดินโลก

ลองเช็คดูแล้ว ที่แผ่นมันจะมีUnique Codeของแต่ละCopyอยู่ แล้วเอาไปลงทะเบียนกับCodeMasters ได้ที่
    www.codemasters.com/cheats แล้วก็ใส่โค๊ดลงไป จ่าย2.99ปอนด์เพื่อเอาโค๊ดมาปลดล๊อคให้ได้Nosอ่ะครับ

จึงอยากถามว่า คนที่มีNitrous ท่านได้แต่ใดมา อย่าบอกนะว่าจ่าย2.99ปอนด์น่ะ

ตอนแรกดูผิดนึกว่าเป็นดอลล์ ดึกๆชักมึนๆแฮะ..
    Last edited by Beaver_XT; 17 Jun 2008 at 04:30:07.

OverclockZone Member wanchalerm's Avatar

ใช้ตัวโกงโหลดใน gamecopyworld ครับ เป็นตัวที่เขียนว่า unlocker ประมาณนี้ แต่ใช้แล้วจะไม่มีรางวัล ไม่ได้เงิน ไม่สามารถผ่านด่านได้
    แล้วสามารถปลดล๊อกอย่างอื่นได้อีกมากมายครับ

OverclockZone Member kt_shy's Avatar

เล่นแล้วไม่ค่อยรอดถึงเส้นชัยในสภาพเดิมๆเลย ชนเละอยู่ร่ำไป รถมันแรง
    Last edited by kt_shy; 23 Aug 2008 at 08:34:24.

OverclockZone Member TheBoat's Avatar

Quote Originally Posted by wanchalerm View Post
    ใช้ตัวโกงโหลดใน gamecopyworld ครับ เป็นตัวที่เขียนว่า unlocker ประมาณนี้ แต่ใช้แล้วจะไม่มีรางวัล ไม่ได้เงิน ไม่สามารถผ่านด่านได้
    แล้วสามารถปลดล๊อกอย่างอื่นได้อีกมากมายครับ
    มันบอกให้ดับเบิ้ลคลิ๊กที่ไฟล์ แล้วกด F12 ใช่ไหมคับ
    กดแล้วไม่เห็นมีอะไรเกิดขึ้นเลย (มีไฟล์ .dll มาแปป1 แล้วมานก็หายไป)

ปล. อันที่จิงสำหรับผม การกด NOS ไม่ได้อยากจะโกง/อยากจะชนะ แค่อยากจะกดเพื่อความสะใจแค่นั้นเองคับ
    ประมาณว่ากดแล้วหลังติดเบาะ 555+ ฟิ้ว......

OverclockZone Member splintercell_pandora's Avatar

Quote Originally Posted by splintercell_pandora View Post
    มันมีจริงๆ เหรอ NOS ใน GRID โดยใส่ Unlock Bonus Code จากรูป ข้องใจอย่างมาก
    เราเห็นมันแล้ว ไม่รู้ว่าจะได้ไหมถ้าไม่ใช้ตัวโกงของ copyworld เข้า Bonus Code พิมพ์ตั้งแต่ 1 ประมาณ 15 ตัวมั๊งจนสุด - 9 ก็จะได้ไอ้ตัว Booster มา และนั้นแหละคือที่มาของ Nitrous มีทั้ง Car no damage ด้วย อะไรอีกไม่รู้ด้วย 2 ตัว ลองดู และวิธีใช้คือกดตัว B

OverclockZone Member wanchalerm's Avatar

Quote Originally Posted by TheBoat View Post
    มันบอกให้ดับเบิ้ลคลิ๊กที่ไฟล์ แล้วกด F12 ใช่ไหมคับ
    กดแล้วไม่เห็นมีอะไรเกิดขึ้นเลย (มีไฟล์ .dll มาแปป1 แล้วมานก็หายไป)

ปล. อันที่จิงสำหรับผม การกด NOS ไม่ได้อยากจะโกง/อยากจะชนะ แค่อยากจะกดเพื่อความสะใจแค่นั้นเองคับ
    ประมาณว่ากดแล้วหลังติดเบาะ 555+ ฟิ้ว......
    กดแล้วมันจะขึ้นมาให้เราไปที่ option แล้วพิมพ์ที่ bonus code ประมาณนี้อะครับ

OverclockZone Member vaik28's Avatar

Quote Originally Posted by TheBoat View Post

ต้องวางในตำแหน่งที่ติดตั้งเกมครับ(เหมือนแครกเลย)

OverclockZone Staff Audigy's Avatar
    ChiangMai Thailand

Talking

หาใน Gamecopyworld.com เลยครับ เหมือนจะมีของเล่นใหม่ๆ เพิ่มด้วยครับ

http://m0001.gamecopyworld.com/games/pc_grid.shtml
    รูป รูป

OverclockZone Member Beaver_XT's Avatar
    ที่สุดปลายแผ่นดินโลก

ลองแล้ว ใช้ได้ครับ แต่เมื่อคืนลองเอาAVG แสกนเครื่องดู ปรากฏมันบอกว่ามีTrojanอยู่ในGrid Unlocker... ผมหลอนถึงขั้นลงWindowsใหม่เลย เพิ่งลงเสร็จเนี่ย

เหอะๆ ของผมไม่เห็นมีตัวภาษาEสีขาวๆขึ้นเลย
    พิมพ์ 111111111111 ก็ลองพิมพ์แล้ว ไม่เห็นมีไรเกิดขึ้นเลย (มันบอก code ผิด)
    นั่งทำตั่งกะวันแรกที่มีคนสงสัย (คุณ Beaver XT ใช่อ่ะป่าวคับ)
    จนบัดนี้ ความพยายามนั้นได้หมดลงแล้ว d(T__T")b

Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks