Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง Nitrous ใน GRID หน่อยดิ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง Nitrous ใน GRID หน่อยดิ

มันมีจริงๆ เหรอ NOS ใน GRID โดยใส่ Unlock Bonus Code จากรูป ข้องใจอย่างมาก

อืม เครื่องไม่แรง ผมเลยอดเล่นครับ ช้ำใจจริงๆ

Comment

มีจริงปะ ทำไงอ่า

Comment

จริงดิ

เดี๋ยวต้องลอง

Comment

หุหุ น่าสน
          Last edited by justsex; 16 Jun 2008, 18:48:02.

Comment

เป็นโปรแกรมโกงน่ะครับโหลดได้ที่ gamecopyworld ส่วนตัวผมว่ามันจะทำให้เกมหมดสนุกและเบื่อเอาง่ายๆน่ะสิครับ ชนะง่ายๆไม่นานก็ไม่อยากเล่น..อันนี้ความเห็นส่วนตัวนะครับ

Comment

ไม่น่าจะมีครับลองดูที่ปรับปุ่ม

ไม่เห็นมีเลย

Comment

พยายามหา code อยู่คับ
                ทำตามที่ gamecopyworld บอกแล้ว ไม่เห็นจะได้เลย
                ลองใส่ code ก็ผิดตลอด d(-__-")b

Comment

ไม่รู้สิครับ เล่นแบบไม่ NOS ไม่โกง ก็เคลียร์ได้ครับเกมนี้

Comment

555+

Comment

ลองเช็คดูแล้ว ที่แผ่นมันจะมีUnique Codeของแต่ละCopyอยู่ แล้วเอาไปลงทะเบียนกับCodeMasters ได้ที่
                      www.codemasters.com/cheats แล้วก็ใส่โค๊ดลงไป จ่าย2.99ปอนด์เพื่อเอาโค๊ดมาปลดล๊อคให้ได้Nosอ่ะครับ

จึงอยากถามว่า คนที่มีNitrous ท่านได้แต่ใดมา อย่าบอกนะว่าจ่าย2.99ปอนด์น่ะ

ตอนแรกดูผิดนึกว่าเป็นดอลล์ ดึกๆชักมึนๆแฮะ..
                      Last edited by Beaver_XT; 17 Jun 2008, 04:30:07.

Comment

ใช้ตัวโกงโหลดใน gamecopyworld ครับ เป็นตัวที่เขียนว่า unlocker ประมาณนี้ แต่ใช้แล้วจะไม่มีรางวัล ไม่ได้เงิน ไม่สามารถผ่านด่านได้
                        แล้วสามารถปลดล๊อกอย่างอื่นได้อีกมากมายครับ

Comment

เล่นแล้วไม่ค่อยรอดถึงเส้นชัยในสภาพเดิมๆเลย ชนเละอยู่ร่ำไป รถมันแรง
                          Last edited by kt_shy; 23 Aug 2008, 08:34:24.

Comment

Originally posted by wanchalerm View Post
                            ใช้ตัวโกงโหลดใน gamecopyworld ครับ เป็นตัวที่เขียนว่า unlocker ประมาณนี้ แต่ใช้แล้วจะไม่มีรางวัล ไม่ได้เงิน ไม่สามารถผ่านด่านได้
                            แล้วสามารถปลดล๊อกอย่างอื่นได้อีกมากมายครับ
                            มันบอกให้ดับเบิ้ลคลิ๊กที่ไฟล์ แล้วกด F12 ใช่ไหมคับ
                            กดแล้วไม่เห็นมีอะไรเกิดขึ้นเลย (มีไฟล์ .dll มาแปป1 แล้วมานก็หายไป)

ปล. อันที่จิงสำหรับผม การกด NOS ไม่ได้อยากจะโกง/อยากจะชนะ แค่อยากจะกดเพื่อความสะใจแค่นั้นเองคับ
                            ประมาณว่ากดแล้วหลังติดเบาะ 555+ ฟิ้ว......

Comment

Originally posted by splintercell_pandora View Post
                              มันมีจริงๆ เหรอ NOS ใน GRID โดยใส่ Unlock Bonus Code จากรูป ข้องใจอย่างมาก
                              เราเห็นมันแล้ว ไม่รู้ว่าจะได้ไหมถ้าไม่ใช้ตัวโกงของ copyworld เข้า Bonus Code พิมพ์ตั้งแต่ 1 ประมาณ 15 ตัวมั๊งจนสุด - 9 ก็จะได้ไอ้ตัว Booster มา และนั้นแหละคือที่มาของ Nitrous มีทั้ง Car no damage ด้วย อะไรอีกไม่รู้ด้วย 2 ตัว ลองดู และวิธีใช้คือกดตัว B

Comment

Working...
                              X