จะเอาไว้ใช้แก้ไขไฟล์ PDF เป็นของฟรีแวร์ตัวไหนน่าสนใจครับที่รองรับภาษาไทยโดยสมบูรณ์
งาน PDF ที่เอามาแก้ส่วนมากเกี่ยวกับภาษีที่โหลดแบบฟอร์มจากเน็ตทั้งนั้นครับ
เคยมีหลายคนบอกว่าหาโปรแกรมแปลงจาก PDF -> Word แล้วแก้งานจากนั้นค่อยแปลงกลับไปอีกที ที่เคยใช้มันเพี้ยนๆตอนแปลงไปเป็น Word แล้ว รูปตราสัญลักษณ์ก็ยิ่งเพี้ยนมีตัวไหนแนะนำบ้างไหมครับที่เด็ดๆ
ถ้าไม่มีตัวที่เป็นฟรีแวร์ จะเสนอตัวแบบมีลิขสิทธิ์มาก็ได้ครับยินดีรับความคิดเห็น(ม่ะด้ายขอตัวโปรแกรมครับเดี๋ยวโดนเตะก้น^^)

ขอบคุณล่วงหน้าครับ