Announcement

Collapse
No announcement yet.

notebook ASUS รุ่น F8SG-4P059C กับทางเลือกในการใช้ OS

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• notebook ASUS รุ่น F8SG-4P059C กับทางเลือกในการใช้ OS

ตอนนี้กำลังคิดอยู่ว่า จะใช้ Windows XP หรือ Windows Vista Home Premium (แผ่น Recovery ที่แถมมาในกล่อง) เพราะกลัวว่าถ้าใช้ Vista แล้วจะไม่ support กับโปรแกรม 3d max หรือโปรแกรมอื่น ๆ แต่อีกใจก็อยากจะลง Vista เพื่อที่จะได้ลองประสิทธิภาพของอุปกรณ์ hardware ในเครื่อง notebook เพื่อน ๆ มีความคิดเห็นและคำแนะนำว่าไงบ้างล่ะ....

Xp เป็นคำตอบสุดท้าย

Comment

Vista 64 bit เป็นคำตอบสุดท้าย ผมใช้อยู่ลื่นมากแล้ว

Comment

ลองเองทั้งสอง os อะคับ ไม่ต้องเชื่อใครทั้งนั้น เชื่อความรู้สึกตัวเองอะคับ ว่าชอบอันไหน อันไหนเข้ากับคุณมากที่สุด

Comment

ผมใช่วิสต้าแล้วลืม XP หุๆ

Comment

2 os ครับ เปนคำตอบ ,,, สุดท้าย

Comment

Originally posted by ยองยองซอย View Post
              ผมใช่วิสต้าแล้วลืม XP หุๆ
              ผมก็เป็นอะคับ หุหุหุ

Comment

Originally posted by lowliness View Post
                ผมก็เป็นอะคับ หุหุหุ
                ผมก็เป็นเหมือนกันครับ ชินกะ vista จนใช้ xp ไม่คล่องแล้วอะ กดผิดๆถูกๆตลอด

Comment

ตั้งโต๊ะส่วนตัวของผมใช้ Vista ก้อจิง
                  แต่ก้อยังมิรู้ลืมกะ XP อ่ะครับ

เพราะอีแก่หลายๆ เครื่องในบ้านผม
                  มันยังต้องพึ่งใบบุญ XP อยู่น่ะครับ

Comment

2 os เลยครับ ไม่พอใจอันนี้รึสตาทเครื่องเปลี่ยนไปได้เลย ไม่ต้องลงใหม่

Comment

2 os ครับ แล้วจะได้รู้เอง
                      ไม่มีใครจะรู้ใจเราเท่าเราเองครับ

Comment

Working...
                      X