Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีเวปคอมของต่างในเมกาให้ช่วยดู ช่วยหาคอมที่คุ้มค่า กับเงิน800us ให้ทีครับ (ด่วน)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีเวปคอมของต่างในเมกาให้ช่วยดู ช่วยหาคอมที่คุ้มค่า กับเงิน800us ให้ทีครับ (ด่วน)

แก้ไขใหม่ครับ งบเพิ่มเป้น 1300-1500US (+-ได้นิดหน่อย แต่เป้นไปได้ไม่อยากให้เกิน)

ในใจอยากได้ cpu Q9300 การดจอ ขอเป้น 9600GT บอร์ดขอเป้น ตัวที่รองรับcpu+SLI เป้นอย่างแรก
    ที่จะใช้งาน ใช้งานแทบทุกด้าน เล่นเกมก็ด้วยครับ

เวปที่จะให้ดูเป้นเวป ที่ขายคอมที่สั่งทำตามใจเรานะครับ แต่ มันมีให้เลือกหลากหลายมาก อยากให้ช่วยหา ติ๊กเครื่องหมายถูก แล้ว รายการ ทั้งหมดจะไปรวมใน กรอบสี่เหลี่ยมด้านขวามือนะครับ (ซิสเตม ซัมเมอรี่) จะคำนวนเงินรวมทั้งหมดครับ

อยากได้แบบ ไม่รวมจอ นะครับ (หาคอมได้จากหน้าล่างเลยครับ)http://www.cyberpowerpc.com/system/Gamer_Infinity_SLI_GS/

เซฟ ภาพ สเปค ที่ได้มา หรือพิมมาแล้วโพสทีนะครับ ที่ผมอยากได้ก็มีอย่างที่บอก ที่เหลือเลือกให้ที ว่าเอาอะไรดี
    Last edited by Renovatio1984; 17 Jun 2008, 17:10:55.

ถ้าผม แนะน่ะครับ ไม่ควรซื้อmainbaordซักเท่าไร เพราะ 1 มัน ราคา ไม่***งกันมาก 2. เอามีประกันดี กว่าเพราะ บอร์ดเสีย ก็โอกาส พอสมควร

3.ที่ควร ซื้อ ก็มีcpuกับ ramครับ ของพวกนี้ไม่ค่อยพัง แล้วก็ของที่ไม่มีในไทยครับน่าซื้อ

Comment

Originally posted by hahaturnback View Post
      ถ้าผม แนะน่ะครับ ไม่ควรซื้อmainbaordซักเท่าไร เพราะ 1 มัน ราคา ไม่***งกันมาก 2. เอามีประกันดี กว่าเพราะ บอร์ดเสีย ก็โอกาส พอสมควร

3.ที่ควร ซื้อ ก็มีcpuกับ ramครับ ของพวกนี้ไม่ค่อยพัง แล้วก็ของที่ไม่มีในไทยครับน่าซื้อ
      ตอนนี้ผม เปลี่ยนเวปใหม่แล้วนะครับ ลองเข้าไปดูใหม่ แล้ว ที่ผมจะซื้อ ไปใช้ในเมกาครับ ไม่ได้ใช้ในไทย

งบเพิ่มใหม่แล้วนะครับ

ปลเวปใหม่นี้ เป้นแบบสั่งประกอบคอมครับ

Comment

ผมทำไรผิดกฏิกาหรือเปล่าเนี่ย ไม่มีใครมาแนะนำอะไรเลย

Comment

Working...
        X