Announcement

Collapse
No announcement yet.

เสียตังค์กับใครดีคู่ E8400

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เสียตังค์กับใครดีคู่ E8400

ASUS P5K - 3,450

GIGABYTE - GA-EP35-DS3R - 3,500

ไม่ OC

ข้อดีและข้อเสีย

ผู้ใดทราบโปรดชี้แนะ

ใช้งานได้ดีทั้งคู่ / เสียเงินซื้อ
    ที่เหลือแล้วแต่ความชอบส่วนตัว

Comment

ASUS P5Q-Eหรือ PRO รอตัวนี้ ดีกว่าครับ เพิ่มเงินอีกนิด ได้ของแจ่ม 4000+

Comment

ของผมคู่กับ P5K PRO ครับ ^ ^

Comment

ถ้าไม่ oc จะซื้อของแพงไปทำไม

Comment

P5K ครับ

Comment

P5K อีกเสียง ถ้าแค่ที่ให้เลือกนะ

Comment

แล้วถ้านอกจากนี้ไม่เกิน 4000 หล่ะครับพี่น้องครับ

Comment

Originally posted by Margerk View Post
                  แล้วถ้านอกจากนี้ไม่เกิน 4000 หล่ะครับพี่น้องครับ
                  ASUS P5Q P45 - 4390฿ (ร้าน Busitek)
                  ปล. ถ้าเป็นร้านอื่นจะถูกกว่านี้ 300-500฿ (ไม่ได้บอกว่า ร้่าน Busitek ขายของแพงนะ แต่ร้านอื่นเค้าขายถูกกว่าแค่นั้นเอง 555+ ต่อรองได้ด้วย)

Comment

p5k มี cossfire
                    ep35 ds3r ไม่มี
                    คับ

Comment

ชอบของสวย Gigabyte
                      ชอบแรงปรับแต่งไม่งอแง Asus

Comment

Working...
                      X