Announcement

Collapse
No announcement yet.

7600 GT AGP ตอนนี้ตัวไหนแรงสุดครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 7600 GT AGP ตอนนี้ตัวไหนแรงสุดครับ

7600 GT AGP ตอนนี้ตัวไหนแรงสุดครับ ระหว่าง Winfast และ XFX และอยากทราบราคาด้วยครับ ขอบคุณครับ

ไกล้เคียงกันครับ วัดด้วยการใช้งานจริง ไม่รู้สึกครับ ไม่ต่างเลยครับ

Comment

ถ้าผมเปลี่ยนจาก 6600 มาเป็น 7600GT จะคุ้มไหมครับ ถ้าเอามาเพื่อเล่นเกมส์กราฟฟิกสูงๆอย่าง F.E.A.R. BATTLEFIELD หรือเกมส์ในอนาคตอย่าง CRYSIS

Comment

7950GS อีกนิดถึงจะต่างครับ 8000 เองครับ
        Last edited by wikorn; 21 Dec 2006, 17:27:23.

Comment

7900gs มันมี agp ละเหรออะ -*-

Comment

เห็นว่าจะมี X1950Pro AGP เข้ามาตัวนี้แรงสุดนะครับ

Comment

CRYSIS จะไหวหรอ

Comment

ข่าวว่า 7950GS AGP จะมา ท่าทางจะไม่มาซะแล้ว

แม้แต่ OEM ที่เคยบอกว่าปล่อยให้ Dell จนตอนนี้ยังไม่เห็นเลย = ='

Comment

อืม... ส่วนตัว XFX G7600 GT AGP ราคาก็ประมาณ 6 พันกว่าบาท แต่จะต้องใช้ PSU มากกว่า 400 W. ด้วยนะ

Comment

หลังจากบอดส่วนใหญ่เปลี่ยนเปนแบบ pci-x แล้วราคาของแบบ agp จะลงไหมครับ

Comment

AGP จะยิ่งแพงขึ้นครับ เพราะผลิตน้อยลง และต้องใช้ HSI Bridge แปลงให้มันใช้บน AGP ได้ ทำให้ต้นทุนสูงขึ้น

Comment

XFX-Winfast ใกล้เคียงคับ
                        แต่ถ้าจะพูดถึงตัวที่แรงที่สุด ที่เข้าไทย(หรือเคยเข้า)
                        ก็คงจะเป็น X850XT PE

Comment

Originally posted by panda_exterme View Post
                          อืม... ส่วนตัว XFX G7600 GT AGP ราคาก็ประมาณ 6 พันกว่าบาท แต่จะต้องใช้ PSU มากกว่า 400 W. ด้วยนะ
                          -*- 350wหรือ 380wมะไหวเหยอ -0-

Comment

Originally posted by kenji_shinoda View Post
                            CRYSIS จะไหวหรอ
                            ผมว่านะ CRYSIS 8800GTS ตัวเดียว ยังไม่ไหวเลย คอยดูสิ เปิดสุดๆเฟมเรทตกฮวบฮาบ ดูMBใหม่ๆมีรุปpci-e 3รู ละอ่ะ

Comment

แล้ว G80 มันมี AGP ไหมล่ะ
                              เขาพูดถึง AGP ครับ

Comment

Working...
                              X