Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมลงไดรเวอร์ของกล้องฟูจิเสร็จแล้วมันดันไปเปลี่ยนชื่อไดร CD RW ของผมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมลงไดรเวอร์ของกล้องฟูจิเสร็จแล้วมันดันไปเปลี่ยนชื่อไดร CD RW ของผมครับ

ผมลงไดรเวอร์ของกล้องฟูจิเสร็จแล้วมันดันไปเปลี่ยนชื่อไดร CD RW ของผมครับ อันนี้ยังไม่เท่าไหร่ครับ มันดันเปิดไม่ได้ด้วยนะสิครับ แย่เลยครับ แก้ก็ไม่เป็น มันเป็นอยู่ไดรเดียวเฉพาะไดรที่ใส่แผ่นไดรเวอร์ตอนลงนะครับ คิดว่าไม่น่าจะใช่ไวรัส พี่ๆมีวิธีการแก้ยังไงบ้างครับ ช่วยหน่อยครับ อ้อถ้าคลิ๊กขวาแล้วโอเพ่นมันจะเปิดได้ครับ
Working...
X