Announcement

Collapse
No announcement yet.

ชื่อเสียงของ lenovo

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ชื่อเสียงของ lenovo

ท่านเทพทั้งหลายคิดว่าเป็นไงครับ

มันก็คือIBM

Comment

แร้วท่านอื่น ว่างัยอ่ะ

Comment

lenovoมันซื้อกิจการของibmในส่วนของโน๊ตบุคครับ ถ้าจำไม่ผิดรองceoของibmก็ยังเข้ามาบริหารงานร่วมกับทางlenovoด้วยครับเพื่อให้สายพานการผลิตได้มาตรฐานของibmครับในส่วนของthinkpadและทางlenovoก็มีสัญญาใช้ชื่อthinkpadจนถึงค.ศ.2010ด้วยครับฉะนั้นมั่นใจได้ครับ ส่วนโน๊ตบุคที่เป็นของlenovoแท้ๆพวกyซีรี่ย์ผมว่าเขาก็ได้เทคโนฯจากibmมาไม่น้อยครับ ผมเลยมั่นใจซื้อตัวy410มาอ่ะครับ ใช้จริงก็เสถียรมากๆครับ รวมทั้งไดรเวอร์ก็ไม่มีปัญหาครับสำหรับxp และถ้าดูผลรวมยอดขายทั่วโลกติดอันดับแนวหน้าครับเป็นรองไม่กี่ราย อย่าง dell hp ครับ ส่วนในเอเชียอาจเป็นรองมากหน่อยเพราะแพ้acer compaq *.*

Comment

IBM ในกรอบใหม่ครับ

Comment

Originally posted by ohm123 View Post
            lenovoมันซื้อกิจการของibmในส่วนของโน๊ตบุคครับ ถ้าจำไม่ผิดรองceoของibmก็ยังเข้ามาบริหารงานร่วมกับทางlenovoด้วยครับเพื่อให้สายพานการผลิตได้มาตรฐานของibmครับในส่วนของthinkpadและทางlenovoก็มีสัญญาใช้ชื่อthinkpadจนถึงค.ศ.2010ด้วยครับฉะนั้นมั่นใจได้ครับ ส่วนโน๊ตบุคที่เป็นของlenovoแท้ๆพวกyซีรี่ย์ผมว่าเขาก็ได้เทคโนฯจากibmมาไม่น้อยครับ ผมเลยมั่นใจซื้อตัวy410มาอ่ะครับ ใช้จริงก็เสถียรมากๆครับ รวมทั้งไดรเวอร์ก็ไม่มีปัญหาครับสำหรับxp และถ้าดูผลรวมยอดขายทั่วโลกติดอันดับแนวหน้าครับเป็นรองไม่กี่ราย อย่าง dell hp ครับ ส่วนในเอเชียอาจเป็นรองมากหน่อยเพราะแพ้acer compaq *.*
            นั้มจัยงามแต้ๆครับท่านเทพ

Comment

มันคือ...LENOVO 100% คับ ดูยังไงเป็น IBM อิอิ

Comment

เพราะว่ามัน เคยเป็นของ IMB เอ้ย.. MIB โว้ย.. IBM เฮ้ย.. ถูกแล้ว... ผลัก??? เลยกล้าซื้อ

Comment

มันคุ้มค่ากับราคาจริงๆครับ

QC งานก็แจ่ม

Comment

หากออกแบบให้สวยกว่าที่เป็นอยู่ จะคุ้มมากๆเรย - -"

Comment

ทนทานตามราคา

Comment

ผมใช้อยู่คับ ทนทายาทจิงๆ อันนี้ ขอบอกเลย

Comment

อยากได้รูปทรงเป็น Thinkpad

อยากได้สเปคข้างในเป็น 6920G

ฮาๆ

Comment

โอ้ว..สรุปว่าแหล่มๆ

Comment

ทนมากครับ แต่อย่า พูดถึง design

Comment

Working...
                              X