Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเกี่ยวกับปัญหาของ ฮิ5 ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเกี่ยวกับปัญหาของ ฮิ5 ทีครับ

คือผมจะเข้าไปดูสมุดฝากข้อความแต่มันขึ้นมาว่า

Not Found

The requested URL / was not found on this server.

Additionally, a 404 Not Found error was encountered while trying to use an ErrorDocument to handle the request.

ใครรู้ช่วยทีครับ

เป็นเหมือนกันครับทำอะไรไม่ได้เลยสงสัยจะเดี้ยง

Comment

ดันก่อน

ใครรู้ตอบด้วย

Comment

คือ ปรับให้มันเป็น ภาษาไทยใช่ไหมครับ

ต้องเปลี่ยนเป็น ภาษาอังกฤษก่อน แล้วก็เข้าไปแก้ไข หรือไร

พอเสร็จแล้วก็ค่อยเปลี่ยนกลับมาเป็นภาษาไทยอย่างเดิมครับ

ถ้าเกิดว่าชอบ ภาษาไทยนะ

^-^

ผมเองก็ทำแบบนี้เหมือนกัน

Comment

Originally posted by The Richman Toy View Post
          คือ ปรับให้มันเป็น ภาษาไทยใช่ไหมครับ

ต้องเปลี่ยนเป็น ภาษาอังกฤษก่อน แล้วก็เข้าไปแก้ไข หรือไร

พอเสร็จแล้วก็ค่อยเปลี่ยนกลับมาเป็นภาษาไทยอย่างเดิมครับ

ถ้าเกิดว่าชอบ ภาษาไทยนะ

^-^

ผมเองก็ทำแบบนี้เหมือนกัน

งี้นี่เอง จะลองทำดู

Comment

Working...
          X