Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่น mass effect ไม่ได้งับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่น mass effect ไม่ได้งับ

[ แผ่นปลอมนะคับ ]ผมเล่นไม่ได้อะคับ พอ ลงเกม เสร็จ แล้ว เข้าเกม มานก็ ค้าง เข้าเกมไม่ได้เลย
    เปงทีอะไรหรอคับ

มีใคร ช่วยได้ไหมงับบบบบ

Comment

การ์ดจอป่าวครับ

Comment

Spec เครื่องท่านเท่าไรครับ

Comment

เกมส์นี้ แผ่น copy เห็นมีปัญหากันเยอะมากครับ เล่นแล้วจอดำ เล่นแล้วปืน Overheat ค้าง
          มีแผ่นแท้แต่ยังไม่ได้เล่นเลย ต้องซื้อ การ์ดจอใหม่ก่อน เศร้าT_T
          ผมว่า ราคาไม่แพงนะสำหรับเกมส์ ดังๆแบบนี้ การ์ดจอแรงๆนี่ยังกับดูหนัง แล้วมีตัวเราร่วมเล่นไปด้วยเลย (เวอร์ไปป่ะ)
          Last edited by DigiGonzo; 17 Jun 2008, 20:11:51.

Comment

Originally posted by DigiGonzo View Post
            เกมส์นี้ แผ่น copy เห็นมีปัญหากันเยอะมากครับ เล่นแล้วจอดำ เล่นแล้วปืน Overheat ค้าง
            มีแผ่นแท้แต่ยังไม่ได้เล่นเลย ต้องซื้อ การ์ดจอใหม่ก่อน เศร้าT_T
            ผมว่า ราคาไม่แพงนะสำหรับเกมส์ ดังๆแบบนี้ การ์ดจอแรงๆนี่ยังกับดูหนัง แล้วมีตัวเราร่วมเล่นไปด้วยเลย (เวอร์ไปป่ะ)
            ของผมก็แผ่น Copy นะครับ...แต่เล่นได้ไม่มีปัญหาครับ

Spec : AMD Athlon64x2 4800+@3.0GHz, Ram2 GB, 9600GT, Vista SP1

Comment

ขอบ คุณ มาก คับ เปง ที ตัว แคร็ก คับ ขอบ คุง ทุก ความเห็ง คับ
              มัน คับ แต่ เกมมาน สั่นไป นิด เวล 34 ก็ มานก็ จบ แต่ มาน ก็ กลับมาเล่นตัวเดิม ได้ อีก ใคร ที ติด ลม ก็ เล่น ต่อคับ มัน จิงๆๆๆ ชอบ ชอบ

Comment

Working...
              X