Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับ assasin creed เล่นแล้วหลุด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับ assasin creed เล่นแล้วหลุด

เพิ่งซื้อมาเล่นเห็นเค้าว่าดี
    ลงได้เรียบร้อย เข้าหน้าเกมก้อดี แต่เล่นเกมผ่านไปแปบเดียว
    มัน restart ตัวเองตลอด พอลองเข้าเกมอีกเข้าได้อีกแต่ก็ restartอีก
    เลยปรับไห้ละเอียดน้อยทุกอย่างก้อทำแล้ว ไม่เป็นผล
    วอนผู้รู้ช่วย บอกทีครับ
    สเปกเครื่องผมคือ
    CPU Q6600 2.40GHz
    M/B P5K
    RAM 1G*2
    VGA ATI Raeon HD 3870X2
    ขอบคุณครับ

ลองโหลด Crack มาใหม่ดูคับ ตามนี้
    http://m0001.gamecopyworld.com/games...ns_creed.shtml
    ------------------------------------------------------------------
    CPU Q6600 2.40GHz@3.00GHz
    M/B Maximus Formura
    RAM G.skill 4PK 800 CL4 / 4G.
    VGA 8500GT

Comment

ขอบคุณครับ
      **************************************************************************
      แต่ใช้ตัวไหนอ่า เยอะจัด

Comment

ผมก็เป็นครับ
        เล่นอยู่ดีๆๆ ค้างซะงั้น 1 ชั้วโมงจะเป็นที ครับ
        รมเสียบ่อยเลย

Comment

คุณmarines50 อย่าว่าผมแล้วกัน ผมว่าปัญหาเยอะนัก แผ่นแท้ดีกว่าใหมครับ ห้าร้อยกว่าบาท

Comment

ผมก็เป็น เล่นๆอยู่เสียง FX หาย เครื่องค้าง จอฟ้าไปเลย เป็นตั้งแต่ อัพแพทเป็น 1.02 อะ ไม่รู้เกี่ยวไหม

Comment

Working...
            X