Announcement

Collapse
No announcement yet.

คุ้มมั้ยครับถ้าจะเอา xfx8800gt xxx ไปแลกกับ สงสัยกับ HD 3850

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คุ้มมั้ยครับถ้าจะเอา xfx8800gt xxx ไปแลกกับ สงสัยกับ HD 3850

พิมผิดครับ แลกกับ HD4850

เน้นเล่นเกมครับ จะคุ้มรึเปล่าครับ
    Last edited by exboy; 17 Jun 2008, 03:15:47.

รอดูผลเทสก่อน การืดเพิ่งมาเองครับ

Comment

ใจเย็นๆครับ

Comment

ต้องดูผลเทสก่อนเค้าว่าแรงกว่า8800 20% ถ้าจริงๆละก็คงไม่มีคนแลกกะคุณแน่ อิอิ

Comment

หน้าตายังไม่เห็นเป็นยังไงหว่า..(hd48..)

Comment

เน้นเล่นเกมส์เหรอ ยังก้ำกึ่งนะ มีคนเอามาเทสกับ Crysis high ที่ 1400*960 ยังพอเล่นได้แบบไม่เปิด AA (ดูแล้วคงไม่โม้เหมือนที่ออกมาเกลื่อนก่อนหน้านี้) มากกว่านี้ก็ ...
            http://www.xtremesystems.org/forums/...d.php?t=191096

ปล. แต่ถ้าพูดถึงความสดใหม่ ราคาขายต่อ ประโยชน์รวม ๆ แล้วยังไงก็คุ้มครับ

Comment

ถ้าแรง เหมือนที่โม้ จริง เปลี่ยนก็ได้ ลอง ของแดง คับ แล้วเบื่อก็ขายต่อได้ ดีกว่า 8800 นะผมว่า

Comment

หุหุ

Comment

Originally posted by Antfield View Post
                  เน้นเล่นเกมส์เหรอ ยังก้ำกึ่งนะ มีคนเอามาเทสกับ Crysis high ที่ 1400*960 ยังพอเล่นได้แบบไม่เปิด AA (ดูแล้วคงไม่โม้เหมือนที่ออกมาเกลื่อนก่อนหน้านี้) มากกว่านี้ก็ ...
                  http://www.xtremesystems.org/forums/...d.php?t=191096

ปล. แต่ถ้าพูดถึงความสดใหม่ ราคาขายต่อ ประโยชน์รวม ๆ แล้วยังไงก็คุ้มครับ
                  ถ้าได้แค่นี้ผมว่า ไม่ได้แรงไปกว่า 3870 ด้วยซ้ำครับ

Comment

ตกลงมันยังไงนิ

Comment

Originally posted by ZestPluZ View Post
                      ตกลงมันยังไงนิ
                      ถ้าตามนี้จริงๆนะ หงายท้องเลยสำหรับใครที่ไปจองมา7xxx ถึง6XXX ก็ตามที คิดดูรันกับ Qx 9650
                      คะแนนCPU ตั้งเกือบ6000 ได้แค่ 14XXX (3Dmark06) 3870 ตัวเก่าผม คะแนนCPUแค่ 3000
                      หน่อยๆ ยังได้ 12xxx อย่าไปเทียบกับ8800 เลยดีกว่ายังงี้แค่3870 ยังจะแค่เบียดๆ
                      ผิดหวังจริงๆนี่ก็ปล่อยของเก่าไปแบบถูกๆด้วยสิ กะมาเล่นมันนี่แหละ

Comment

รอลุ้น อิอิ

Comment

Originally posted by mrlup View Post
                          ถ้าตามนี้จริงๆนะ หงายท้องเลยสำหรับใครที่ไปจองมา7xxx ถึง6XXX ก็ตามที คิดดูรันกับ Qx 9650
                          คะแนนCPU ตั้งเกือบ6000 ได้แค่ 14XXX (3Dmark06) 3870 ตัวเก่าผม คะแนนCPUแค่ 3000
                          หน่อยๆ ยังได้ 12xxx อย่าไปเทียบกับ8800 เลยดีกว่ายังงี้แค่3870 ยังจะแค่เบียดๆ
                          ผิดหวังจริงๆนี่ก็ปล่อยของเก่าไปแบบถูกๆด้วยสิ กะมาเล่นมันนี่แหละ
                          งืมๆ จริงครับ เห็นคะแนนแบบนี้ก็ไม่ค่อยน่าเสี่ยงเท่าไหร่เนอะ

เรื่องของเรื่องการ์ดจอผมส่งไปเครมมาครึ่งเดือนละครับ กะว่าถ้า 4850 มันแรงจริงจะขอเปลี่ยนกะเค้าเล

Comment

เค้าเทสที่ระดับ Full-HD 1900x1200 เลยนะคับ ไอที่ว่าเล่นไครซิส เปิด AA ไม่ได้อะ
                            โครตแรง แรงโครตๆ

Comment

อย่าไปยึดติดคะแนนมากคับ อิอิ

กิเลส เป่าๆ

Comment

Working...
                              X