Announcement

Collapse
No announcement yet.

IE ของใครเป็นเหมือนผมบ้าง เวลากดลิ้งแล้วไม่ค่อยไป

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• IE ของใครเป็นเหมือนผมบ้าง เวลากดลิ้งแล้วไม่ค่อยไป

ต้องคอยมากด stop ให้มันหยุดก่อน แล้วค่อย Refresh มันถึงจะขึ้นหน้าให้เห็น

ไม่งั้นก็จะเป็นหน้าขาวๆ อย่างนั้นแหละ ไม่ยอมขึ้นอะไรเลย

บางที Done ไปแล้วก็ไม่มีอะไรนอกจาก ภาพขาวๆ เบื่อมากๆ

เครื่องเก่าป่าว
    บอก spec หน่อยดิ ลุง

Comment

Originally posted by หมวยZa View Post
      เครื่องเก่าป่าว
      บอก spec หน่อยดิ ลุง
      แหม อายุมากกว่ามาเรียกลุง ใครแก่กว่าใครกันแน่เนี่ย

ปล. เครื่อง P4 3.0 ram 1 ghz

ผมว่ามันไม่ได้เป็นที่เครื่องหรอก น่าจะเป็นที่โปรแกรมไม่ก็ สายแลน

Comment

เป็นทุกครั้งหรือเปล่าคับ ผมก็เป็นแต่เป็นบางครั้ง บางทีมันขาดการติดต่อชั่วขณะแล้วจอดเลย ไม่ยอมทำต่อ ต้องกระตุ้นมันถึงจะมา
        และก็ ไม่เฉพาะieคับ เป็นกับbrowserทุกตัว โดยเฉพาะตอนโหลดบิท

Comment

ลุงต้องขายเครื่องนี้ทิ้งแล้วซื้อ PII มาใช้แทนป่าว
          เอางี้นะ ลองลง IE7 ถ้าชอบ IE
          ถ้าอยากลองของใหม่ลง Maxthon ลอกมาจาก IE อีกที

อยากแหวกแนวต้อง opera ไม่ก็ จิ้งจอกไฟ

Comment

ไม่ต้องกังวลไป เครื่องผมก็เป็น บางเวบ บางเวลา บางอารมณ์ บอกไม่ได้แน่นอนว่าจะเป็นตอนไหน

Comment

เครื่องผมก็เป็นครับ แล้วแต่บางครับ

Comment

ผมใช้ Maxthon2 beta บน IE7 รู้สึกว่า มันจะไม่ค่อยพยายามเปิดหน้าเท่าไหร่ เปิดลิ้งบนแทปใหม่ไปแล้ว มันก็ขึ้นหน้าปล่าวว่าเปิดไม่ได้ ต้องกดรีเฟสก่อน 1 ที ถึงจะเปิดได้

Comment

เครื่องผมมะเป็นงิ

Comment

Working...
                  X