Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปกติ e 2180 โอกันแล้วอยู่ที่ประมาณเท่าไหร่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปกติ e 2180 โอกันแล้วอยู่ที่ประมาณเท่าไหร่ครับ

พอดีเปลี่ยนบอรด์ใหม่ กั บ ซีพียู ครับ

ตอนนี้ปรับเพิ่มไฟไปที่ 1.5 แล้วก็เพิ่มบัสไปที่ 350 นอกนั้นเดิมๆหมดครับ

อีกอย่างนะครับใครช่วยอ่านค่าแรมให้หน่อยครับ
    Attached Files

เบเบ ก็ประมาณ 3.5-3.6 นะครับ

เกินนี้ถือว่ากำไร

Comment

แค่นี้ก็สวยงามแล้วครับ

Comment

เย็นดีนะเนี่ยะ....
        แรมก็วิ่งเหลือๆ

Comment

ผมว่า ลดตัวคูณ แล้วเพิ่ม FSB ให้ Memory แรงกว่านี้อีกก็ดีนะ

Comment

บัส 400 กำลังดี

Comment

เล่นตัวคูณ9กำลัง บัส 400 สวยดี

Comment

ram ddr3เลยหรอท่าน

Comment

ขอถามนิดคับ ถ้าไม่ใช้ ddr3 มันจะยังได้ 3.5-3.6 ป่าวคับ แรมจิว แวลู p5ld2 se
                  ว่าจะเพื่มไฟเป็น 1.5 เหมือนกันคับ

Comment

Originally posted by megaplay7 View Post
                    ขอถามนิดคับ ถ้าไม่ใช้ ddr3 มันจะยังได้ 3.5-3.6 ป่าวคับ แรมจิว แวลู p5ld2 se
                    ว่าจะเพื่มไฟเป็น 1.5 เหมือนกันคับ
                    DDR2 ก็เหลือๆแล้งงับ
                    แค่ตั้งอัตรทดแรม ตามความสามารถของแรมที่เราทำได้ก็พอละ....

Comment

โห DDR3 กันแล้วหรอ

Comment

ทำไมผม oc ไม่ผ่านอะครับ แค่ จาก 200 ไป 203 ก็บู๊ทไม่ผ่านแระ เศร้า....

Comment

สวยเลยท่านลด cl อีกนิดแล่ม

Comment

Working...
                          X