Announcement

Collapse
No announcement yet.

Disk Defrag & Performane Rating หาย Vista

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Disk Defrag & Performane Rating หาย Vista

หายคับเห็นคนบอกใช้แผ่น ซีดีลงก็เป็นอย่างนี้เหอะๆ ถ้าผมอัฟเป็น SP1 จะเป็นปกติไหมคับแบบว่ากลับมาเหมือนเดิม แล้วถามอีกอย่างคับว่า regedit ของวิสต้าสามารถแต่งได้เหมือนที่ทำกะ xp ไหมคับเคยใช้ Xp Sp 3 อยู่อัพเดททุกอย่างแต่งแฮงๆเอาเลยเลิก
    [IMG][/IMG]

นี่ก็หาย
    [IMG][/IMG]

อัพ service pack ไปก็คงไม่ได้ช่วยให้ตัววินโดวส์มันสมบูรณ์ขึ้นมาได้หรอกครับ หรือบางทีอาจอัพ pack ไม่ได้เลยด้วยซ้ำ หาตัวเต็มที่เป็นแผ่นดีวีดีแล้วลงใหม่เท่านั้นครับ ถ้าอยากได้แบบสมบูรณ์

Comment

Working...
    X