Announcement

Collapse
No announcement yet.

8400M GS เล่น CRYSIS ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 8400M GS เล่น CRYSIS ได้

เฮอกว่าจะแก้อาการกระตุกได้งงอยู่นานเลยคับ
    ผมเลยไปปรับที่คอนโทนของการ์ดจออ่ะมันมี่ไห้เลื่อกรายชื่อเกมกับโปรแกรม
    อ่ะคับมันก็หายไปเลยน่ะแต่ก้มีบ้าง ส่วนแรมก็เห็นแล้วหยองเลยมันเล่นแดกชะ
    90%กับเวอชัวเม็มโมรี่อีก1กิกแรมกิกเต็มมันยังกินไม่พอเฮอๆๆๆ
    ส่วนภาพที่ออกมาก็กระตุกบ้างแต่น้อยกว่าเดิมเยอะเลย
    กราฟฟิคเท่า COD 4 อ่ะ 555+ ก็สะนุกน่ะแต่ไม่เท่ากับเล่นบน
    เครื่องเทพๆเลย ก็เช็งนิดคับ แต่ก็มันอิอิ โครงการหน้าจะลงแรมเพิ่ม
    ครับเป็นโนตบุคแรมมันเท่าไรอ่ะคับ
    แต่ทางที่ดีผมคิดว่าจะเปลียนไปซื้อPCดีกว่าไม่น้าตามใจแม่เลย TOT

เดี๋ยวถ้าเจอด่านสุดท้าย (บนเรือรบ)
    รับรองกระตุกเป็นเจ้าเข้าแน่ๆ หิหิหิ

Comment

ถ้ามีแรมอีก 1 GB ลื่นกว่านี้แน่ๆ ครับ ผมเล่นกับ NB 8400GS แรม 2GB ก็ปรับได้เยอะอยู่นา

Comment

Originally posted by TWK. View Post
        เดี๋ยวถ้าเจอด่านสุดท้าย (บนเรือรบ)
        รับรองกระตุกเป็นเจ้าเข้าแน่ๆ หิหิหิ
        ด่านนี้ล่ะ ทำมึน เครื่องแทบค้าง

Comment

PCmark06 ได้เท่าไรครับ เจ้า 8400GS เนี่ย ของผม 7400Go ได้ประมาณ 650 เผื่อจะลองเจ้า crysis ดูมั่ง

Comment

Working...
          X