Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบวิธีการตั้งค่า Hyper Transport ของบอร์ด M3A ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบวิธีการตั้งค่า Hyper Transport ของบอร์ด M3A ครับ

คือตอนนี้ผมซื้อเมนบอร์ด M3A มา อยากจะลองตั้งค่าตัว Hyper Transport อ่ะครับ แต่ไม่มีความรู้เรื่องนี้เลย เลยอยากจะขอคำแนะนำผู้รู้หน่อยน่ะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ไม่มีใครตอบเลย Y_Y

Comment

ไม่เคยใช้ครับ

Comment

ผมก็ใช้ครับ ปรับแบบ Manual มันมีครับ แต่เพิ่มไม่ได้ มีแต่ลดลง 800 600 400 ประมาณนี้ครับ
        เพราะ amd ไม่ clock HT จะอยู่ที่ 1000 หากอยากเพิ่ม โดยใช้ M3A คงต้องทำใจครับ เพิม่ได้แค่ bus ลดตัวคูณไม่ได้เลย เซ็ง ทำจาย

Comment

เอ... เคยใช้อยู่ระยะสั้นๆ จำไม่ได้แล้ว

Comment

Working...
          X