Announcement

Collapse
No announcement yet.

m/bรับddr3

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• m/bรับddr3

จะดีมั้ยถ้าผมจะซื้อเมนบอร์ดที่รับddr3...((จำเป็นรึปล่าว))

ไม่จำเป็นครับ ไม่สมบูรณ์ด้วย รอเมนบอร์ด DDRIII ไปเลย

Comment

Originally posted by GhostXP View Post
      ไม่จำเป็นครับ ไม่สมบูรณ์ด้วย รอเมนบอร์ด DDRIII ไปเลย

ไม่สมบูรณ์ยังไงครับ งง
      และผลจากการไม่สมบูรณ์คืออะไรครับ

ปล.ผมไม่รู้นะ

Comment

Originally posted by penguinbenz View Post
        ไม่สมบูรณ์ยังไงครับ งง
        และผลจากการไม่สมบูรณ์คืออะไรครับ

ปล.ผมไม่รู้นะ
        บอร์ดตอนนี้อาจจะไม่สเถียนมากครับ

Comment

ตกลงว่าผมไม่ต้องรอบอร์ดที่รับddr3 ก็ได้ช่ายป่าว ผมกะว่าทีเดียวรับอนาคตไปเลย

Comment

Originally posted by worapon1419 View Post
            ตกลงว่าผมไม่ต้องรอบอร์ดที่รับddr3 ก็ได้ช่ายป่าว ผมกะว่าทีเดียวรับอนาคตไปเลย
            ถ้าอยากเล่นก็เล่นเลย

อยากแรง ใจต้องถึงครับ
            อยู่ที่ว่าจะแบกรับค่าแรมราคา 6พันup+ ได้ปล่าว

Comment

Working...
            X