Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ Notebook ทำมัยหน้าจอมันกากครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับ Notebook ทำมัยหน้าจอมันกากครับ

ช่วยด้วยครับ Notebook ทำมัยหน้าจอมันกากครับ
    รุ่น คอมเพ็ค V3443AU แรม 1 กิก ฮาดดิด 160 กิก ซาต้า
    เล่น SF หน้าจอสั่นๆ ไม่รู้เรื่องเลย เป็นมาหลายเดือนแล้วครับ
    ซื้อมาไม่ได้เล่นดี เดียวดี เดียวร้าย ฮาย.....เนือย
    Attached Files

ถ้าเป็นแค่ตอนเล่นเกมนี้เกมเดียว ตอนอยู่บนวินโดวส์ปรกติกับเล่นเกมอื่นไม่เป็นก็คงเป็นที่ความเข้ากันไม่ได้ของอุปกรณ์ ไดร์เวอร์ กับตัวเกมครับ

Comment

บูทวิโด้ก็เป็น เล่นเกมรัยก็เป็นครับ คือทำไรไม่ได้เลยว่างั้นครับ
      ช่วยด้วยครับ ฮือๆๆๆๆ แย่จังเลย

Comment

ยิ่งร้อนยิ่งเป็น ครับ
        ประกันก็ไกล้หมดแล้วด้วย
        ช่วยแนะนำทำงัยดีครับ

Comment

ฮาย.....เนือย

Comment

ยิ่งร้อนยิ่งเป็นน่าส่งเคลมนะครับ ก่อนมันจะเป็นมากกว่านี้ อาการคล้ายแรมหรือการ์ดจอ มีปัญหาเลยนะครับ

Comment

ขอบคุณ คุณohm123 ครับที่ช่วยแนะนำ
              สงสัยอาจจะเป็นเหมือนที่ท่านบอกครับ
              ขนาดเล่นเกมกระจอกยังเป็นเลยครับ
              ตอนนี้ไม่ได้เปิดเครื่องเลยกลังเจ้งครับ
              ผมไปบอกที่ร้านแล้วครับ พูดยากมันจะพังก็ไม่พังไปสะทีเดียว
              สามวันดี สี่วันร้าย เนือยจิงๆ ครับ

Comment

ปัญหามีไว้แก้
                แย้มีไว้ขุด
                ปลาดุกมีไว้ตก
                ห่อมกมีไว้กิน
                ตอนนี้ผมสิ้นปัญญา
                ...ช่วยด้วยครับ...

Comment

ถ้าเพิ่งซื้อมาไม่นานก็ส่งเคลมก็ดีครับ ลายผ้าขาวม้าขนาดนี้

Comment

สงสัยเล่น SF อ่อนเกินไป มันเลยเป็นน๊ะ 555 ว่างัยล่ะคุณอนนท์ เล่นเดี่ยวตัวๆ ได้น๊ะ พร้อมเสมอ อิอิ ไรหว่า ซื้อเครื่อง NB มา ก็ซื้อพร้อมกัน แต่ทำไมพังก่อนเราหว่า 55 ส่งร้านเคลมไปเลย อาจจะนานหน่อย แต่ก็ยังดี ดีกว่ารอให้หมดประกัน หมดประกันแล้วจะยุ่งเด้อ
                    Last edited by glomyoo; 17 Jun 2008, 15:29:01.

Comment

คุณ glomyoo ไม้ต้องมาซ้ำเติมเลยครับ
                      ตอนนี้ก็ช้ำหนักหนาแล้ว นี้สงสัยต้องกลับบ้านเกิดอีกแล้ว
                      Notebook เซ้งกระบ้วย ซื้อรัยมาไม่เคยได้ดีซักที
                      ฮาย.....เนือย

Comment

ถ้าประกันยังไม่หมด แต่ใกล้อ่ะ รีบเอาไปเลยครับ ให้ไวๆ เอาใจช่วย

Comment

ขอบคุณ คุณtsunaru ครับที่ช่วยแนะนำ
                          วัน สอง วันนี้ ต้องส่งร้านแคลมแล้ว
                          ไม่งั้น...หวำ...แน่ เดียวซวยขึ้นมาต้องมานั่ง...ราร่า...อีก

Comment

การ์ดจอไปแล้วครับ ..... เอาไปเปลี่ยนโลด ~

Comment

เห็นหน้าจอแล้วสยองเลยครับ รีบส่งเคลมด่วนก่อนหมดประกัน จะเอาให้เร็วก็วิ่งไปที่ศูนย์เองเลยครับ ไม่ต้องผ่านร้าน

Comment

Working...
                              X