Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำการ์ดจอหน่อยครับตอนนี้รุ่นไหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำการ์ดจอหน่อยครับตอนนี้รุ่นไหนดีครับ

ไม่อยากจะถามว่าค่ายไหนดีกว่าค่ายไหนเอาเป็นว่าในงบ 10000บาท บวกลบ2000 เนี่ย
    ตอนนี้รุ่นไหนน่าเล่นครับ เอาแบบว่าเน้นเล่นเกมได้ลื่นๆครับ
    เมื่อเทียบในเกมเดียวกันความละเอียดเท่ากัน ช่วงนี้ไม่ค่อยได้ตามเลยมึนๆครับ
    มาถามในนี้ดีกว่า ไม่ยึดติดกับค่ายเขียวหรือแดงนะครับ ขอให้คุณภาพสมกะราคาก็พอครับ

GF9800GTX

Comment

ATI 4870 หรือ 4850 กำลังน่าเล่น รอราคาลงสักนิด

Comment

จะเขียวหรือแดง ก็น่าเล่นทั้งคู่แหละครับ ขึ้นอยู่กับงบประมาณและความชอบส่วนตัว

แต่ผมชอบ Nvidia นะ

Comment

260

Comment

Originally posted by jajaboss View Post
            260
            260+260=แรง

Comment

Working...
            X