Announcement

Collapse
No announcement yet.

PSU Enermax ไปหาซื้อที่ไหน ครับ ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PSU Enermax ไปหาซื้อที่ไหน ครับ ?

PSU Enermax ไปหาซื้อที่ไหน ครับ ?ราคา เท่าไรผมอยากได้ 450 W ใส่กับการ์ดจอ ATI3850

พันทิพย์มีหลายร้านเลย

Comment

ร้านขายคอมแทบทุกร้าน มีทั้งนั้นแหละครับ ของดีพิมพ์นิยมอย่างงี้

Comment

พันธุ์ทิพย์ ร้านประกอบคอมพ์ทุกร้านเลยครับ

Comment

แนะนำร้าน เจได หรือ ทีเค ที่พันทิพ ชั้นล่าง

Comment

ถ้าอยู่ต่างจังหวัดก็สั่ง ได้ครับ www.TKcom99.com หรือ http://www.jedicool.com/

Comment

ตามด้านบนเลยจ้า

Comment

อยุ่ ต่างจัวหวัด ครับ ขอบคุณมากครับ ทุกๆ คนที่เข้ามาให้คำแนะนำ สงสัยจะได้ สั่งเอา แล้วสิเนี้ย ป.ล จาก จขกท

Comment

ขอถามต่อเลยแล้วกันครับ นอกจาก ยี่ห้อ Enermax ที่ จ่าย วัตต เต็ม มียี่ห้อ อื่นไหมครับ โอ้ว ดูราคาแล้ว ไม่อยากสู้ เลย อู้ๆๆๆๆๆ หนาวๆ ร้อนๆๆ

Comment

เต็มครับ

ไม่ก็ Tagen ราคาดีๆครับ

Comment

Delux เนี้ย จ่ายวัตต์ เต็ม จริงเปล่าครับ

Comment

Originally posted by jetman View Post
                        Delux เนี้ย จ่ายวัตต์ เต็ม จริงเปล่าครับ
                        ไม่จริงครับ

Comment

Working...
                        X