Announcement

Collapse
No announcement yet.

จอคอมพ์ 17-34" มือสอง-ใหม่ หลายรุ่น มีประกันทุกตัว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อัพเดตราคา-สินค้าครับ

Comment

สนใจจองไว้ได้น่ะครับ

Comment

11.LED 23" LG E2360 = 3,000. มี HDMI พร้อมกล่อง 4 ราคานี้พร้อมส่งได้หรือเปล่า pm มาหน่อย

Comment

Originally posted by JCOOL View Post
          11.LED 23" LG E2360 = 3,000. มี HDMI พร้อมกล่อง 4 ราคานี้พร้อมส่งได้หรือเปล่า pm มาหน่อย
          PM ไปแล้วครับ

Comment

สนใจตัว
            LED 23" LG E2360 = 3,000. มี HDMI พร้อมกล่อง 4
            พร้อมส่งรึป่าวครับ ผมอยู่ กทม

Comment

เสียดายไม่ได้อยู่ กทม

Comment

Originally posted by kong38997 View Post
                สนใจตัว
                LED 23" LG E2360 = 3,000. มี HDMI พร้อมกล่อง 4
                พร้อมส่งรึป่าวครับ ผมอยู่ กทม
                นัดเจอได้ครับ วันที่ผมเข้า กทม.ปลายๆเดือน

Comment

2 ตัว

6.LED 22" LG 2240T = 1,950. ตำหนิมุมขวาล่างสุดมีแสงเล็กๆ
                  11.LED 23" LG E2360 = 3,000. มี HDMI พร้อมกล่อง 4

ขอราคาพร้อมส่งด้วย

Comment

Originally posted by open77 View Post
                    2 ตัว

6.LED 22" LG 2240T = 1,950. ตำหนิมุมขวาล่างสุดมีแสงเล็กๆ
                    11.LED 23" LG E2360 = 3,000. มี HDMI พร้อมกล่อง 4

ขอราคาพร้อมส่งด้วย
                    ส่งไปไหนครับ ถ้าใน กทม.ส่งฟรีครับ (เสาร์-อาทิตย์)

Comment

ขอบคุณทุกท่านที่ให้ความสนใจครับ ผมขอเรียนให้ทราบตามนี้
                      จอคอมพ์1-2 ตัว ไม่ต้องPMมาต่อราคาแล้วครับ ได้ตามนั้น ถ้าเอาเยอะก็จะมีราคาส่งให้ครับ
                      จอ 22 นิ้วขึ้นไปขอส่งกับมือครับ นัดเจอตามทาง หรือใน กทม.ปลอดภัยที่สุด

Comment

กรณีจะนัดเจอส่งของกับมือ กรุณาแจ้งก่อน9โมงเช้าวันที่21 มิ.ย.
                        ส่งได้ 21-23 มิ.ย.ครับ

Comment

ems ไม่ได้เลยหรอครับ

Comment

Originally posted by magickanok View Post
                            ems ไม่ได้เลยหรอครับ
                            ems ไม่ได้ครับ แตกแน่นอน

รูป IPS235v ครับ
                            Last edited by rvcom; 21 Jun 2013, 08:13:04.

Comment

หมดประกัน ศุนย์ ทุกตัว เลยหรือครับ

Comment

Originally posted by lengranger View Post
                                หมดประกัน ศุนย์ ทุกตัว เลยหรือครับ
                                ถูกต้องครับ(ซีเรียลถูกดึงออก) ประกันร้านอย่างเดียว

Comment

Working...
                                X