Announcement

Collapse
No announcement yet.

จอคอมพ์ 17-34" มือสอง-ใหม่ หลายรุ่น มีประกันทุกตัว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ปรับราคาลงครับ

Comment

อัพเดดสินค้าและราคา
      E2040 ตำหนิ A+B.jpgE2240 ตำหนิ A+B.jpg
      Last edited by rvcom; 1 Jul 2013, 18:19:02.

Comment

10.LED 23" LG 2341 = 3,350.มีพร้อมกล่องใหม่มาก ยัง เหลือ ไม พร้อม ส่ง รึ ป่าว PM ด้วย

และ ก้อ จอ LED23 ใหม่ๆ สภาพ กิ๊ก ๆ ยัง เหลือ ไม คับ

Comment

ส่งโลจิโพสได้ไหมอยู่กาฬสิธุ์อยากได้
          8.LED 20" LG 2042 = 2,350. มีพร้อมกล่องใหม่มาก 99%

Comment

Originally posted by rafael View Post
            10.LED 23" LG 2341 = 3,350.มีพร้อมกล่องใหม่มาก ยัง เหลือ ไม พร้อม ส่ง รึ ป่าว PM ด้วย

และ ก้อ จอ LED23 ใหม่ๆ สภาพ กิ๊ก ๆ ยัง เหลือ ไม คับ
            PM ไปแล้วครับ

Originally posted by BugSomO View Post
            ส่งโลจิโพสได้ไหมอยู่กาฬสิธุ์อยากได้
            8.LED 20" LG 2042 = 2,350. มีพร้อมกล่องใหม่มาก 99%
            ส่งได้ครับแต่ค่าส่งออกเองน่ะครับ

Comment

10.LED 23" LG 2341 = 3,350.มีพร้อมกล่องใหม่มาก
              อยากได 2 ตัว นี้ ตอนนี้ อยู่ ไหนคับ ผม อยุ่กาญจนบุรี

Comment

Originally posted by rvcom View Post
                PM ไปแล้วครับ

ส่งได้ครับแต่ค่าส่งออกเองน่ะครับ
                ขอราคาพร้อมส่งด้วย

Comment

Originally posted by BugSomO View Post
                  ขอราคาพร้อมส่งด้วย
                  พรุ่งนี้จะไปถามให้น่ะครับ

Comment

Originally posted by rafael View Post
                    10.LED 23" LG 2341 = 3,350.มีพร้อมกล่องใหม่มาก
                    อยากได 2 ตัว นี้ ตอนนี้ อยู่ ไหนคับ ผม อยุ่กาญจนบุรี
                    ตอนนี้ผมยังอยู่ลำพูนครับ กลาง-ปลาย เดือนนี้ถึงจะเข้า กทม.ครับ

Comment

พี่เรือง ของผม อยากได้สเป็ค มี port hdmi ไม่มีตำหนิที่จอเลย มีไหมครับ อยากได้ซักตัว กลางเดือนปลายเดือนครับ ^^

Comment

Originally posted by rvcom View Post
                        พรุ่งนี้จะไปถามให้น่ะครับ
                        ไปถามมาแล้วค่าส่งโลจิกโพสไปกาฬสินธุ์ 1000.ผมว่ามันแพงไป ถ้ามีบริษัทขนส่งในกาฬสินธุ์อะไรบ้างช่วยแจ้งผมด้วย
                        เผื่อมีเส้นทาง เชียงใหม่-กาฬสินธุ์ จะได้ไปส่งให้ครับ

Comment

สนใจจองไว้ได้ครับ

Comment

ขายต่อไป..................

Comment

ดันหน่อยครับ

Comment

8.LED 20" LG 2042 = 2,350 ประกันมีไหมครับสุดๆๆเท่ารั่ย ผมยุเชียงรายครับ รบกวนPMบอกที่ครับ

Comment

Working...
                                X