Announcement

Collapse
No announcement yet.

E6300

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• E6300

Core2 Duo E6300 (Box - WPG) WPG เป็นตัวแทนนำเข้าเหรอครับ แล้ว มั่นใจว่าของแท้ 100% เหมือน D-Com Ingramm Synnex Com7 ได้มากน้อยเพียงใดครับ เห็นที่ Advice ครับ

cpuมีปลอมด้วยหลอ -*- ถ้าเป็นของเก่ายอมแมวขายว่าไปอย่าง แต่ก็ไม่น่าหลอก

Comment

ซีพียู Intel Processor ทุกรุ่นในแบบ Box นั้นทาง Intel แต่งตั้งให้บริษัทตัวแทนตัวแทนจำหน่ายที่ถูกต้องอย่างเป็นทางการที่วางจำหน่ายในประเทศไทย คือ Ingram กับ Synnex ครับ

ส่วนรายอื่นๆ ประกันกันเองครับ

Comment

CPUปลอมได้รวยเละแน่ๆครับ ประกันแล้วแต่0ไหนเอาเข้ามา บริการดี ไม่ดี ค่อยว่ากัน

Comment

CPU ไม่ปลอมแต่มีแบบหิ้วมาเพื่อเลี่ยงภาษี และแบบตกเกรดฮับ

Comment

ประกัน WPG ผมก็ใช้อยู่นะ มี celeron อยู่ตัวนึง

Comment

Originally posted by panda_exterme View Post
              ซีพียู Intel Processor ทุกรุ่นในแบบ Box นั้นทาง Intel แต่งตั้งให้บริษัทตัวแทนตัวแทนจำหน่ายที่ถูกต้องอย่างเป็นทางการที่วางจำหน่ายในประเทศไทย คือ Ingram กับ Synnex ครับ

ส่วนรายอื่นๆ ประกันกันเองครับ

มีอีกรายครับ Genius ครับ มี 3 บริษัท

Comment

WPG เป็นตัวแทนที่แต่งตั้งอย่างเป็นทางการจาก intel ที่จำหน่าย cpu intel เหมือนกันกับ Ingram และ Synnex ครับ

Comment

Working...
                X