Announcement

Collapse
No announcement yet.

8600gt ใช้ Driver Version ไหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 8600gt ใช้ Driver Version ไหนดีครับ

พอดีผม ลง 175.16 ไป โหลดจาก nvidia
    แล้ว แพท kitserver PES 2008 ไม่ผ่าน มันขึ้น d3dx9.27.dll

เครื่องผม9600gt ลง ไดเวอตัวเดียวกันแต่ไม่ยักเป็น

ลง direct x 9.0c ของเดือนนี้ด้วยครับ ออกใหม่ โหลดได้จาก www.filehippo.com omega 169.21 ใช้ดีครับ

Comment

ลอง 169.21 ดูคับ เคยใช้อยู่ไม่มีปัญหาไร

Comment

ก็โหลด ตัว d3dx9.27.dll เพียวๆมาลงไว้ใน system32 เลยก็หาย

Comment

Originally posted by ballmakoto View Post
          ก็โหลด ตัว d3dx9.27.dll เพียวๆมาลงไว้ใน system32 เลยก็หาย
          up ให้หน่อยได้ไหมคร๊าบบ

Comment

Originally posted by acquiesce View Post
            up ให้หน่อยได้ไหมคร๊าบบ
            http://www.today.com/browse/search-d..._dll_download/

ลองดูนะ

ถ้าไม่ได้ก็ ลองหาดูเองอีกทีใน google มันช่วยท่านได้

Comment

โอเคได้แล้วครับ ขอบคณทุกท่านและ ocz

Comment

ตอนนี้ไม่ติดอะไร แต่กลายเป็น เข้า เกมได้ ช้ามากๆ ทุกครั้งที่มีคำว่า Pes2008 แล้ว มีคล้ายๆคลื่นฟองน้ำ โหลด
                จะช้ามากๆถึงมากๆ

แต่ถ้าเอา kitserver ออกไม่เปนแฮะ

Comment

ไปปิด v-syn ครับคลื่นจะหายไป เข้าไปที setting

Comment

Working...
                  X