Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไง๋ Firefox เป็นอย่างงี้อ่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไง๋ Firefox เป็นอย่างงี้อ่ะ

ก็เป็นวัน Download Firefox 3 ไม่ใช่เหรอ.. ทำไมถึงดาวน์โหลดมาแล้วเป็น เวอร์ชั่น 2 ซะงั้นอ่า

ใจร้อนเป็นเพียงเสี้ยววินาที ก่อนที่เค้าจะเปลี่ยนครับผม

เป็นเวอร์ชั่น 3 แล้ว ช่วยกันโหลดทำสถิติกันเยอะ ๆ นะครับผม

http://www.mozilla.com/en-US/product...win&lang=en-US
    ู^
    ^
    หน้าดาวน์โหลดครับผม
    Last edited by X3STeNLiTE; 18 Jun 2008, 02:11:34.

Comment

แหม.. ไวกันจริงๆนะครับ ก่อนเค้าจะเปลี่ยนLinkซะอีก

ของผมก็เรียบร้อยแล้วครับ

Comment

อ่ะไม่พลาดอยู่แล้วงานนี้

Comment

รู้สึกว่าไวขึ้นเยอะเลย เยี่ยมจริงๆ

Comment

โหลดมาแล้วเดี๋ยวลงก่อนนะครับ

Comment

ผมไม่ชอบตรง ระบบ History แบบใหม่อ่ะ มั่วมากๆ ใช้ Ver.2 คลิ้ก 2 ทีก็เข้าเว็บที่เข้าประจำได้ละ แต่นี่ต้องมาพิมพ์หาอีก ไม่รู้ปรับยังไงให้เหมือน Ver.2 ปกติผมไม่ค่อยได้แอด Bookmark ไว้หรอก

Comment

กำ แล้วบุ๊คมาร์คมันยากตรงไหนง่ายออก สร้างเสร็จเวลาใช้งานคลิกทีเดียวเอง บุ๊คมาร์คทั้งแทปก็ยังได้

Comment

ของผมเป็นอะไรมะรู้ครับ ลงแฟรด เพลเยอร์ มะได้ ทำยังไงก้อไม่ติด แล้วงี้ จะดู คลิปในเวปยูทูบได้ยังไงอะ

Comment

Originally posted by foxyou View Post
                    ของผมเป็นอะไรมะรู้ครับ ลงแฟรด เพลเยอร์ มะได้ ทำยังไงก้อไม่ติด แล้วงี้ จะดู คลิปในเวปยูทูบได้ยังไงอะ
                    เป็นเหมือนกันครับ

Comment

ของผมลง firefox3 ก็ดู youtube ได้เป็นปรกติครับ

Comment

อ่อตอนลง flash ต้อง firefox ก่อนอ่านไม่ดีโชว์โง่เลย

Comment

ต้องลองซะแว้ว

Comment

ทำไมของผมรู้สึกว่าช้าลงหว่า -...- โดยเฮพาะพวกรูปไม่โหลดมาเลยเข้าหน้า overclockzone หน้าแรกมีแต่ชอ่งโบ๋ๆ -..- ต้องกด refresh รัวๆ
                            สงสัยเน็ทเราจะไปซะแล้ว
                            Last edited by LigerZero; 18 Jun 2008, 15:35:10.

Comment

อ่าพอจะเจอสาเหตุละครับ- - เพระาผมลงแบบ clean (ถอดตัวเก่าออกไล่ลบของเก่าทั้ง folder)
                              พอมาเข้าใหม่เลยโหลดใหม่หมดไม่มี temp ของเก่าเลย -....-

Comment

Working...
                              X