Announcement

Collapse
No announcement yet.

ฺBattlefield Bad Company PS3 ลองรึยัง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ฺBattlefield Bad Company PS3 ลองรึยัง

ผมไปโหลด ตัว demo มาครับแล้วลองเล่น ออน์ไลน์ สนุกมาก ๆ ครับ จะรอเปิดตัวขายในบ้านเราประมาณ วันที่ 23 นี้แล้ว

โหลดที่ไหนคับ

Comment

รอ pc

ปล.ชอบ BF2 มากกว่า

Comment

ไม่ลง pc น่ะครับ ผมลองมาแล้วใน xbox360 เล่นออนไลน์ติดมากเล่นเกือบทุกวันเลย

ปล.ถ้าลง pc ละก็มันจะเกือบจะเป็น BF3 ได้เลยละท่าน
        Last edited by shoompon; 18 Jun 2008, 07:43:08.

Comment

แหล่มเป็ด

Comment

ไม่มีเงินซื้อ PS3 ครับ รอ PC ต่อไป

Comment

Originally posted by shoompon View Post
              ไม่ลง pc น่ะครับ ผมลองมาแล้วใน xbox360 เล่นออนไลน์ติดมากเล่นเกือบทุกวันเลย

ปล.ถ้าลง pc ละก็มันจะเกือบจะเป็น BF3 ได้เลยละท่าน
              อ่าวกำ - -

Comment

ผมลองเล่นใน ps3เเล้วครับโหลดมาdemoคุ้มมากครับ เเต่ผมขอผ่านรู้สึกการควบคุมด้วยจอยเกมนี้ไม่ค่อยดี
                ผมค่อนข้างมั่นใจว่าตัวเองใช้จอยเก่งพอตัวเจอเกมนี้ผมยอมเเพ้เลย ของxboxคงจะดีเพราะจอยมันออกมาเเบบเพื่อ FPS

ความคิดเห็นส่วนตัวถ้าไม่เอาเอนจิ้นนี้ลง PC มีหวังได้รอเล่นบน PCอีกไม่ต่ำกว่า2ปีครับ เพราะเอนจิ้นตัวนี้ที่เล่นบน console ผมเห็นก่อนps3จะวางขายอีกนะคิดดู
                Last edited by enzigerz; 19 Jun 2008, 01:45:31.

Comment

หากมา้องอัพคอมรอซะแล้ว
                  สงสัยทานน่าดูเลยเชียว

Comment

มันไม่ทำ PC
                    เซ็งเป็ด

Comment

BF heroes มันสุดละ

Comment

ทำไม2142ตอนนี้ไม่ค่อยมีคนเล่นเลยอ่ะ เมื่อคืนเจอแค่22คนเอง (วันก่อน8คน)

Comment

Originally posted by qbert View Post
                          ทำไม2142ตอนนี้ไม่ค่อยมีคนเล่นเลยอ่ะ เมื่อคืนเจอแค่22คนเอง (วันก่อน8คน)
                          เซิฟ มันเน่าคับ เน่าจนผมเลิกเล่นไปละ
                          2142 เหลือแต่หูฟังที่แถมมา แผ่นไม่รู้หายไปไหนละ

Comment

Working...
                          X