Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่นตัวไหนดีครับ ละหว่าง HD3650 กับ Gf8600GT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

3650

Comment

HD3650

Comment

3650 คับเคยใช้แรงดี

Comment

เหมือนเสียงส่วนใหญ่จะเชียร์ HD3650 นะครับเนี่ย

ไม่ทราบว่า HD3650 ของ Shappire เป็นไงบ้างครับ

ปัญหาจุกจิกเรื่อง Driver ไม่มีปัญหาแล้วใช่มั๊ยครับ

คือผมก็กำลังชั่งใจระหว่าง 2 ตัวนี้เหมือนกันน่ะครับ

แล้ว HD3650 กับ GF8600GT ช่วงนี้ราคาประมาณเท่าไหร่ ครับ

Comment

เพิ่มตังรอ 9600GSO ราคาลดเหอๆ

Comment

เพิ่มตังรอ 9600GSO ราคาลดเหอๆ
              ก็ว่าอย่างนั้น เหมือนๆ กันครับ

Comment

ขายเกมราคาถูก แผ่นเกมพีซี

--------------------------------------------------------------------------------

ขายถูกๆ ครับ เพียงแผ่นละ 40 บาท เท่านั้น เข้าไปดูได้เลย

http://www.gamemsu.com

โปรโมชั่นแจกและแถมรอท่านอยู่
                ซื้อการ์ดจอ แล้วไป Shopping เกมส์ต่อเลย เหอะๆๆๆ

Comment

Working...
                X