ขอคำแนะนำเรื่องMainboardหน่อยครับ
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 5 of 5

Thread: ขอคำแนะนำเรื่องMainboardหน่อยครับ

BearBery
    Guest

Question ขอคำแนะนำเรื่องMainboardหน่อยครับ

สืบเนื่องจากผมกำลังจะประกอบคอม
    อ้างอิงจากกระทู้นี้ http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=222295

รู้สึกว่าช่วงนี้ M/B Abit AX78 จะหาค่อนข้างยาก(รึเปล่า) ก็เลยอยากได้คำแนะนำจากสาวก AMD ทั้งหลาย ว่าผมควรใช้ M/B ตัวไหน กับ Phenom 9600 ดี พอดีผมคิดว่าคงไม่ OC อ่ะครับ งบก็น่าจะไม่เกิน 3000 +- 500 บาท

รบกวนช่วยแนะนำทีนะครับ

BearBery
    Guest

Unhappy

ดัน

OverclockZone Member Alexis's Avatar

Asus m3a

Spec manager wikorn's Avatar
    FB:wikorncom thailand www.wikorncom.com

ASUS M3A780 HDMI 2800

BearBery
    Guest

ขอบคุณครับ พรุ่งนี้จะไปประกอบแล้วล่ะ

Bookmarks

Bookmarks