Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยจักสเป็ค เครื่อง MAC ให้หน่อยครับ...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยจักสเป็ค เครื่อง MAC ให้หน่อยครับ...

ช่วยจักสเป็ค เครื่อง MAC ดีๆให้หน่อยครับ...

ใช้ทำงานกราฟฟิก 3D ดูหนัง เล่นเกมส์

เรื่อง งบนั้นขอแบบราคา กลางๆก็พอครับ

Mac ปกติ มันเป็นชุดสำเร็จอยู่แล้วครับ หรือ อาจจะเพิ่ม Option ได้นิดหน่อย

จัดแยกชิ้นแบบอืสระไม่ได้ครับ

Comment

ขอบคุณครับ...ไม่รู้จริงๆ...จัได้มีความรู้เพิ่มขึ้น

Comment

เเป่ว

Comment

ที่ผมใช้กะ 10.4.10 นะ เครื่องผมลง 2 ระบบ
          hdd sata 160 gb
          cpu E6320
          m/b asrock conroe 1333
          ram kington 667 1024*2
          vga card 7600GT winfast
          mouse/keyboard ตามสะดวก
          ไม่ได้ต่อบลูทูธเพราะไม่ได้ใช้

ลงแล้วใฃ้งานได้ครบ ไม่แรงเท่าของจริงแน่ ๆ เพราะไม่เคยใช้
          แต่ใช้งานได้ไม่แฮงค์อะนะ ใช้งานได้ตามปกติ

Comment

ที่จัดสเป็กได้ก็มีแต่เครื่องMax Pro ไม่ใช่หรือครับ ราคาอย่างต่ำก็ 100,000.-

Comment

เอา MAC มาเล่นเกมส์นี้ ทำใจนิดนะครับ ถ้าไม่ซื้อตัวแพงจริงๆ

Comment

Working...
              X